Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri na mtoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 1, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mtu mmoja alimuuliza mtoto 'mwanangu unaijua njia ya Posta'? Mtoto akajibu 'Nenda moja kwa moja mpaka njia panda fuata kulia' . Mtu yule akamshukuru mtoto kisha akamwambia' Mimi ni Padri mpya hapa mjini , ukija Kanisani Jumapili nitakuonesha njia ya PEPONI'. Mtoto akacheka sanaaa akamwambia' Njia ya Posta huijui, utaijua njia ya Peponi!!!
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah kweli hiyo kali
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Duh! padri alikwama kwa dogojanja.
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    na kweli si rahisi aijue ukizingatia ya posta tu imemshinda!
     
Loading...