Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri na mthambi kwenye maungamo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 5, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    -------- Ni kweli Mungu anasamehe lakini unapomueleza binadamu mwenzio ubaya huu unategemea ataogopa................???????????? Padri amekaa katika ki-box cha kuungamisha, kanisani hakuna mtu. Mara muumini mmoja akaingia, akapiga magoti upande wa pili na kufanya ishara ya msalaba akaanza kuungama. "padri naungama dhambi zangu, leo nimefanya dhambi kubwa sana " "endelea" "bosi wangu aliniita nyumbani kwake akaniambia amegundua nimeiba shilingi milioni 50, akasema nisipotoa maelezo ya kutosha atanipeleka polisi. Sasa ukweli mimi naogopa kufungwa, nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikachomoa bastola nikamuua. MUNGU atanisamehe?" "utasamehewa" "Basi wakati nataka kuondoka nikasikia mlango unafunguliwa, kutazama loh, mke wa bosi. Akaniuliza nimemfanya nini mume wake. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikamuua na yeye. MUNGU atanisamehe na hiyo?" "utasamehewa" "nikatoka nje, nikawasha gari niondoke lakini mlinzi akakataa kufungua geti akasema amesikia kama kishindo hivi! Nikaona ananiwekea kiwingu. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. MUNGU atanisamehe?" "utasamehewa" "nikajifungulia geti mwenyewe nikaenda nyumbani, wakati napanga kuja kuungama mtoto wa bosi akabisha hodi nikawaza mambo gani tena. Akasema amerudi nyumbani na kukuta yaloyotokea, lakini akanionyesha diary ya baba yake inayoonesha kuwa nilikuwa na appointment naye kabla hajafa. Nikamuuliza nani mwingine anajua, akasema ameanzia kwangu kisha atakwenda polisi. Nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Diary nikaichoma moto. MUNGU atanisamehe na hilo ?" - kimya........ "padri, MUNGU atanisamehe kwa hilo ?" - kimya......... Jamaa kutazama kwenye kibox padri hayupo. Lakini kwenye kona moja akaona kabati la nguo za mapadri kama linatikisika. Kufungua akamuona padri kajificha katikati ya majoho anatetemeka. "sasa baba mbona umenikimbia?" padri kwa taabu akajibu "nilitazama huku na huku nikagundua kuwa tuko wawili peke yetu........"



    Kama umeipenda just ckik 'like'
     
  2. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi sioni batani ya 'like'.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii nzuri ila peleka jukwaa la jokes
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!!! padri ni halali yake kusepa.
     
  5. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    duuuh kwelii ni nomaa hata ningekuwa mimi ningemuwahi kabla haja fanya kitendo
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Like...........
     
Loading...