Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

padri na mmasai.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Aug 23, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    padri mmoja kila apitapo kijijini kuelekea kanisani humpata mmasai amekaa nje ya nyumba na mbuzi wake aliempenda sana.siku hio padri alimrai mmasai waende kanisani.kwa jinsi mmasai alivyompenda mbuzi wake akamuuliza padri nani ntamuacha anilindie huyu mbuzi? Padri akamjibu.usijali Bwana Yesu atakuchungia asiibiwe.Mmasai akakubali na wakaandamana na padri..ile kufika kanisani tu padri alianza kwa kuwaambia waumini ndugu zangu wakristu msiwe na hofu ya maisha kwa kuwa Bwana Yesu yuko hapa pamoja nasi..dah! Mmasai kuskia hivyo ilibidi atoke nduki kukimbilia mbuzi wake huku akiwaza yani padri ananiambia Yesu atalinda mbuzi wangu kumbe nae amekuja kanisani!!!
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah!masai ni noma.
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwann wasinge enda na huyo mbuz kwa kanisa?
     
  4. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    duh kwa kweli this guys kiswahili kwao ni mugumu sana
     
  5. Terrire

    Terrire Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heroo nachesea mimi eeeh!
     
  6. P

    Peter lilayon Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo comfy za zamani out of date
     
  7. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnawaonea walinda vitasa.
     
  8. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haha haha asije akakuta na mbuzi hayupo.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh
     
  10. saliel

    saliel Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali imenifurahisha sana
     
  11. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima atamkuta mbuzi hayupo kwani hana imani!
     
  12. R

    Richbest Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Atamkuta mbuzi HAYUPO? Sijaelewa!
     
  13. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!wamasai bwana teh teh teh!
     
  14. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali, atamkuta mbuzi hayupo eeh! kichekesho ndani ya kichekesho, ni full kucheka!
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mambo ya imani, kama kikombe cha babu
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asee!!!
    masaai ingine hii huku!!
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unaandika kizaramo?
     
Loading...