Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri Mapunda taabani, anahitaji msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 2, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wednesday, 01 December 2010 21:50
    0
    digg

    Joyce Joliga, Songea
    WAUMINI wa Kanisa Katoliki wa Parokia ya Matogoro, Manispaa ya Songea, wamelazimika kuendesha mchango kwa ajili ya Padri Alphonce Mapunda, ili aweze kupata matibabu ya mgongo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili jijini Dar es Salaam.

    Hatua hiyo ilifikiwa juzi baada ya kuguswa na tatizo linalomkabili kiongozi wao, huku wakiombwa na watu wengine wenye mapenzi mema ya kumsaidia kupata matibabu.

    Muumini mmoja, Grace Joram, alisema wananchi wote wenye mapenzi mema wanaombwa kumsaidia mtumishi huyo ili apatiwe matibabu kwani, anakabiliwa na tatizo hilo kwa wiki tatu sasa.
    Joram alisema kabla ya kukumbwa na ugonjwa wa uti wa mgongo, Padri Mapunda alikuwa mstari wa mbele katika kutoa huduma za maombezi kwa waumini na wananchi, bila kujali dini wala kabila na kwamba, aliweza kusuluhisha migogoro mbalimbali ya wana ndoa.

    "Jamani tumsaidieni Padri wetu kwani, amekuwa mtu mwema sana kwetu, maumivu aliyonayo sasa ni makali na anahitaji msaada wetu ili aweze kupata matibabu kumsaidia kupata matibabu kutamrejeshea tumaini jipya," alisema Grace.

    Naye Jane Mbawala alisema ameguswa na tatizo hilo na ana imani wananchi na waumini wa kanisa hilo, watamsaidia kiongozi huyo fedha za matibabu na mahitaji mengine muhimu.
    .
    Alisema waumini wengi wameguswa na tatizo hilo kwani, licha ya kuonekana kuwa ni dhaifu na kuanguka mara tatu akitoa huduma ya kiroho Kanisa la Mateka, aliweza kuendelea kusaidia waumini hali ambayo iliwafanya kuguswa na jambo hilo.
    Kwa upande wake, Padri Nicodems Luambano, aliwaomba waumini na watu wenye mapenzi mema kumsaidia mtumishi huyo ili aweze kupata matibabu.
    Watakaoguswa wampigie simu au kutuma fedha kwenye namba 0713 33 17 22 na 0754 66 17 22
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha amekosa pesa ya matibabu ama.....MAOMBI ZAIDI?
    Haiingii akilini faza na kanisa kukosa pesa ya matibabu kiasi cha kuombaomba kwa wananchi, kuna watu wengi sana wasio na msaada wowote wanateseka! Pole sana faza-sisi mm na familia yangu tunakuombea ulinzi wa mungu! Amen
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mtumishi wa Mungu, naamini atasaidiwa tu maadamu kuna namba umeweka hapo, poleni sana.

    Hivi hawana majina mengine zaidi ya majina ya wanyama, Mapunda akamwambia Mbawala????? Just kidding
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huku ni kudhalilisha kanisa katoliki.kulingana na maelezo hayo nina shaka kama padri huyo bado ni mhudumu wa kanisa katoliki.tuambieni vizuri.MARIA MATER INFIRMORUM ORA PRO PADRE MAPUNDAE
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kanisa langu hilo nilipopatia Komunio ya kwanza mwaka 1985. wakati huo yupo pale Father Hunja, akiwa ndo paroko wa pale, palikuwa na neema sana sasa nashangaa watu wanatembeza bakuli kuomba msaada duh patakuwa pamebakia kitu kweli jamani?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu Elli majina ya kawaidfa hayo hata Ulaya wapo akina JOhn BULL, John Deere, Glen Antelope. unashangaa Mapunda na Mbawala, mkuu kuna akina Mbuzi, Nguruwe, Tembo na kadhalika.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Insha'Allah Mwenyezi Mungu atamjaalia apate matibabu ili apone haraka!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kanisa katoliki huwa halina tabia ya kutelekeza mapadre hata siku moja...

    nadhani huyo alisha kuwa x-communicated na kanisa na hatoi huduma yoyote
     
  9. G

    Gurti JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu padri ni yule aliyekuwa hapa manzese catholic ambaye alikuwa anaiponda sana ccm?
     
  10. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pole sana fadha na mi ntakuchangia japo kidogo na ni siri yangu ila kwa tigo pesa.nasubiri kucheka utumbo utakaoporomoshwa na malaria komavu.
     
  11. k

    ktman Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli ni aibu na siamini kabisa Father atembezewe bakuli la mchango kwa ajili ya matibabu. Jimbo kwanza linafanya nini? kila mwezi vigango vinawapelekea pesa kama mchango wa kuendesh jimbo ,hawawezi kulipia matibabu ya mtumishi wa Mungu huyu ama labda kuna uhasama na haijii akilini kabisa .
     
  12. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waliopost tunawaomba watupe status ya pd mapunda kuk kanisa kwa sasa,kwani bila hivyo mimi binafsi naona tunataka kuibiwa. Na kwanini tutume fedha kwenye cm za watu binafsi? Waweke akaunti ya parokia.je hakuna mapadri wanaomhudumia hadi taarifa ziwe hivyo? Kusema padre mgonjwa kutawaharibia zaidi,labda mueleze kama hayuko tena na kanisa hiyo ni case nyingine.nataka kuchangia milioni moja lakini naomba maelezo hayo.katoliki siyo kama kwa lwakatare yule mchungaji fisadi na feki
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katoliki kuna kanisa la mateka?? Mbona jina la kanisa hilo limekaa kilokole zaidi!!!!!
     
  14. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kardinali pengo amchotee zile za memorundum of understanding
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we nae maswala ya siasa yametokea wapi?
    Toa msaada wa mawazo au fedha kama umeguswa sio kutaka kumjua ni wa wapi.
     
  16. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MATEKA bila shaka ni jina la kitongoji/mtaa
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    NDUGU, mAPUNDA WAPO WENGI.................Yule wa Manzese kwa sasa anaishi Uganda, na huyu Mapunda mwingine ni wa Matogoro kule Songea. Hivyo ni Mapunda mbili tofauti
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Upo sahihi
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    This is not acceptable. Roman Catholic is very respected and can not allow this to happen.
     
  20. Likuyuseka

    Likuyuseka Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nini inaendelea hapa wandugu.
     
Loading...