Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri amuua Mgonjwa Muhimbili....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pasco_jr_ngumi, Feb 6, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Padri Mwalusakisyo ameua Mgonjwa. Ilikuwa jion alipokuja kumuombe Mose. Wakati akiendelea kumuombea, kwa bahati mbaya akakanyaga waya wa umeme ambao umeunganishwa na mashne ya kupumulia. Ghafla,mashne ilisimama na Mose kushndwa kupumua.

    Mose alikuwa mahututi, hawez kuongea, akaomba peni na kalamu. Padri akasema mpeni anataka kuacha WOSIA. Basi Mose akaandika ujumbe kwa Padri "TOA MGUU, UMEKANYAGA WAYA NASHNDWA KUPUMUA" Padre akachukua ujumbe akaweka kwenye shati lake. Akaendelea kuomba maombi!

    Hatimaye Mose akakata roho, Padri anamuangalia. Akaongea na ndugu wa marehemu na wakapanga mazishi kesho yake.

    Padri akazika na kuwezesha mpango mzima wa maziko kukamalika. Mwishowe akakumbuka, akawaambia watu "Marehemu aliacha usia,subiri niwasomeeni"... Alipofungua kaujumbe lo! ALITAMAN KUPASUKA!
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh, nimeshtuka sana, lakini nilipochungulia kuona jukwaa, at least nimetuli sasa. loh
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya majukwaa mengine si mazuri sana Judy.... lakini kama alikuwa anaweza kuinua mkono na kuandika obviously hakuwa mahututi ha ha haaaa
     
  4. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umesema waya wa umeme au bomba la hewa, inawezekana ukanyage waya na umeme ushindwe kupita? Kama ni kweli, inabidi hicho kiatu tukipeleke TBS.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah na ndio maana ni utani...
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii Jokes/Utani + Udaku/Gossips
     
  7. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Aliombaje pen? Kulikuwa na watu kibao babakeee. Hata hivyo ngoja nivutevute time. Jokisiii
     
Loading...