Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri amkimbia muumini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Parachichi, Aug 1, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Padri amekaa katika chumba cha kuungamisha, kanisani hakuna mtu. Mara muumini mmoja
    akaingia, akapiga magoti upande wa pili wa meza na kufanya ishara ya msalaba
    akaanza kuungama.

    Akisema "Padri naungama dhambi zangu, leo nimefanya dhambi kubwa sana"

    Padri "endelea"

    "Bosi wangu aliniita nyumbani kwake akaniambia amegundua nimeiba shilingi milioni
    50, akasema nisipotoa maelezo ya kutosha atanipeleka polisi , ukweli mimi naogopa
    kufungwa, nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikachomoa
    bastola nikamuua.
    Je ! Yesu atanisamehe?"

    Padri "utasamehewa"

    "Basi wakati nataka kuondoka nikasikia mlango unafunguliwa, kutazama loh, mke wa
    bosi. Akaniuliza nimemfanya nini mume wake. Kutazama huku na huku nikagundua tuko
    wawili peke yetu, nikamuua na yeye.
    Je ! Yesu atanisamehe na hiyo?"

    Padri "utasamehewa"

    "nikatoka nje, nikawasha gari niondoke lakini mlinzi akakataa kufungua geti akasema
    amesikia kama kishindo hivi! Nikaona ananiwekea kiwingu. Kutazama huku na huku
    nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua.
    Je ! Yesu atanisamehe?"

    Padri "utasamehewa"

    "nikajifungulia geti mwenyewe nikaenda nyumbani, wakati napanga kuja kanisani
    kuungama dhambi mtoto wa bosi akabisha hodi nikawaza mambo gani tena ! Akasema
    amefika nyumbani na kukuta yaloyotokea, lakini akanionyesha diary ya baba yake
    inayoonesha kuwa nilikuwa na appointment naye kabla hajafa. Nikamuuliza nani
    mwingine anajua? akasema ameanzia kwangu kisha atakwenda polisi. Nikatazama huku na
    huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Diary nikaichoma moto.
    Je ! Yesu atanisamehe na hilo?"

    Padri - kimya.......................................

    "Padriiii, Je Yesu atanisamehe kwa hilo?"

    - kimya..................................

    Jamaa kutazama kwenye box la maungamo padri hayupo.
    Lakini kwenye kona moja akaona kabati la nguo za mapadri kama linatikisika!
    Kufungua akamuona padri kajificha katikati ya majoho anatetemeka sana.

    "Sasa baba Paroko mbona umenikimbia?"

    Padri kwa taabu akajibu ;

    "nilitazama huku na huku nikagundua kuwa tuko wawili peke yetu........"
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahaha!!!!! Nikaangalia huku na huku tukajikuta tuko wawili!!!! Nilijua ungenimaliza na mimi!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh....
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hi kali
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    hahahaaa, kwani alisahau kuwa na Muumba alikua pamoja nao? mmmh huyu Padre atakua mchina huyu si bure..........ok, ngoja nikapate lunch hapo Bulukutu Bar...aaahaaa astakafyulilahi kumbe nimefunga jamani ningeharibu swaumu yangu...hahaaaa padre bana
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hii ilisharushwa hapa jamvini? sikumbuki ilikuwa na heading gani
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehehe.. lol
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angalau hata stress zinapungua kwa staili hii
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Padri angefyatuliwa
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh
     
Loading...