Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri amkimbia muumini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Feb 28, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Yahoo. friends

    Padri amekaa katika ki-box cha kuungamisha, kanisani hakuna mtu. Mara muumini mmoja akaingia, akapiga magoti upande wa pili na kufanya ishara ya msalaba akaanza kuungama.

    "padri naungama dhambi zangu, leo nimefanya dhambi kubwa sana"

    "endelea"

    "bosi wangu aliniita nyumbani kwake akaniambia amegundua nimeiba shilingi milioni 50, akasema nisipotoa maelezo ya kutosha atanipeleka polisi. Sasa ukweli mimi naogopa kufungwa, nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikachomoa bastola nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"

    "Basi wakati nataka kuondoka nikasikia mlango unafunguliwa, kutazama loh, mke wa bosi. Akaniuliza nimemfanya nini mume wake. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikamuua na yeye. Yesu atanisamehe na hiyo?"

    "utasamehewa"

    "nikatoka nje, nikawasha gari niondoke lakini mlinzi akakataa kufungua geti akasema amesikia kama kishindo hivi! Nikaona ananiwekea kiwingu. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"

    "nikajifungulia geti mwenyewe nikaenda nyumbani, wakati napanga kuja kuungama mtoto wa bosi akabisha hodi nikawaza mambo gani tena. Akasema amerudi nyumbani na kukuta yaloyotokea, lakini akanionyesha diary ya baba yake inayoonesha kuwa nilikuwa na appointment naye kabla hajafa. Nikamuuliza nani mwingine anajua, akasema ameanzia kwangu kisha atakwenda polisi. Nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Diary nikaichoma moto. Yesu atanisamehe na hilo?"

    - kimya........

    "padri, Yesu atanisamehe kwa hilo?"

    - kimya.........

    Jamaa kutazama kwenye kibox padri hayupo. Lakini kwenye kona moja akaona kabati la ngou za mapadri kama linatikisika. Kufungua akamuona padri kajificha katikati ya majoho anatetemeka.

    "sasa baba mbona umenikimbia?"

    padri kwa taabu akajibu

    "nilitazama huku na huku nikagundua kuwa tuko wawili peke yetu........"​

     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aaah! Thanks
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo kwa kweli anaogopesha, maana stahili yake akiona wako wawili ni kuua tu, ndio maana padre aliogopa akaona sasa ni zamu yake akaingia mitini!!!!!!! very interesting comedy!
     
  4. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaa.........tihitihihitihiitihhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............mbavu zangu weeeee.........mamaa wee....................uwiiiiiiiiiiiiii..................lo!!
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kama ilitoka karibuni vile
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    nakumbuka hii kitu ilikuwemo humu majuma kadhaa nyuma
    anyway, unadhania padri yeye haogopi? mmh aliona hapa jamaa kinachofuata ni mimi kwa nini asianzishe kivyake
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U made ths day 2 me.thnx.
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilishakuwepo tena sio cku nyingi
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Maisha ni mzunguko mkuu. Hata mitindo ya nguo ya sasa ilishakuwapo sana, sasa inajirudia ntu kwa wale ambao hawakuiona enzi hizo. Watu ndio hubadilika lakini matukio yanajirudia sana kwa faida na wala sio kwa hasara. Hata mie sikuiona uliyoiona wewe. Thanks.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umenichekesha sana u make my day
     
  11. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni kweli, mimi pia nimeiona leo. Hata ningekuwa mimi ndio padri ningetafuta pa kwenda maana kifo si mchezo.
     
  12. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmeshupalia ilishakuwepo ili iweje wakati wengine hatukuiona kabisa...

    asante sana umenifurahisha sana...
    Barikiwa tafadhali.
     
  13. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante sana, inafurahisha,yani tena ni story ambayo hujui mwisho wake nini ...so at the end...lol
     
Loading...