Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri Amkimbia Muumini...!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkare, Feb 11, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Padri amekaa katika ki-box cha kuungamisha, kanisani hakuna mtu.
    Mara muumini mmoja akaingia, akapiga magoti upande wa pili na kufanya
    ishara ya msalaba akaanza kuungama.

    "padri naungama dhambi zangu, leo nimefanya dhambi kubwa sana"
    "endelea"


    "bosi wangu aliniita nyumbani kwake akaniambia amegundua nimeiba
    shilingi milioni 50, akasema nisipotoa maelezo ya kutosha atanipeleka polisi.
    Sasa ukweli mimi naogopa kufungwa, nikatazama huku na huku nikagundua
    tuko wawili peke yetu, nikachomoa bastola nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"


    "Basi wakati nataka kuondoka nikasikia mlango unafunguliwa, kutazama
    loh, mke wa bosi. Akaniuliza nimemfanya nini mume wake. Kutazama huku
    na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikamuua na yeye. Yesu atanisamehe
    na hiyo?"

    "utasamehewa"


    "nikatoka nje, nikawasha gari niondoke lakini mlinzi akakataa kufungua geti
    akasema amesikia kama kishindo hivi! Nikaona ananiwekea kiwingu. Kutazama
    huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"


    "nikajifungulia geti mwenyewe nikaenda nyumbani, wakati napanga kuja kuungama mtoto wa bosi akabisha hodi nikawaza mambo gani tena. Akasema amerudi nyumbani na kukuta yaloyotokea, lakini akanionyesha diary ya baba yake inayoonesha kuwa nilikuwa na appointment naye kabla hajafa. Nikamuuliza nani mwingine anajua, akasema ameanzia kwangu kisha atakwenda polisi. Nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Diary nikaichoma moto. Yesu atanisamehe na hilo?"

    - kimya........

    "padri, Yesu atanisamehe kwa hilo?"

    - kimya.........

    Jamaa kutazama kwenye kibox padri hayupo. Lakini kwenye kona moja akaona

    kabati la ngou za mapadri kama linatikisika. Kufungua akamuona padri kajificha
    katikati ya majoho anatetemeka.

    "sasa baba mbona umenikimbia?"

    padri kwa taabu akajibu


    "nilitazama huku na huku nikagundua kuwa tuko wawili peke yetu........"
     
  2. d

    docotera Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi anayo
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh uchakachuaji kila mahali:sick:
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni mkare kwa uchakachuzi!!!
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Duh!..
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ....Alimsahau hadi Mungu?..
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii mbona ipo hapa na ilisababisha watu wakapewa BAN, muwe mnapitia thread kabla ya kupost!!
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Padri alifanya wajibu wake na wala hakijifikiria yeye binafsi - aliamua kumwondolea jamaa opportunity ya kuua tena.
     
  9. B

    Big dee Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajua kitakachofuta ni nini ndio maana akakimbia coz walikuwa wawili
     
  10. 2k Genius

    2k Genius Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kal sana
     
  11. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya longi sana! Mpaka ilishachuja.
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Itawezekana kweli members kupitia threads zote toka mwanzo kabla ya ku-post?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Padri aliunganisha mtiririko wa mambo akaona atakuwa next
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Baab kubwa!! Nimeipenda sana!
     
  15. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mtaliano aliopoa dadapoa na kwenda kula nae raha mpaka asubuhi. Namchana huohuo jamaa alikuwa anarudi kwao. Asubuhi jamaa badala kumpa dolar 100 akampa mia3. Dadapoa kuona hivyoa akaona mpango si ndio huu. Akaamua amsindikize ili akirudi awe ndo mteja wake. Kufika airport jamaa wakati anamuaga demu kwenda kupanda ndege akamtambia dadapoa.
    Mtaliano: Hey fake dollaré
    Dadapoa naye akamjibu: ukimwi guarantino
     
  16. kuru

    kuru Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka pia kuna member ambao ni wapya so hawajaisoma
     
Loading...