Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri amkimbia muumini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Feb 2, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Padri amekaa katika ki-box cha kuungamisha, kanisani hakuna mtu. Mara muumini mmoja akaingia, akapiga magoti upande wa pili na kufanya ishara ya msalaba akaanza kuungama.

    "padri naungama dhambi zangu, leo nimefanya dhambi kubwa sana"

    "endelea"

    "bosi wangu aliniita nyumbani kwake akaniambia amegundua nimeiba shilingi milioni 50, akasema nisipotoa maelezo ya kutosha atanipeleka polisi. Sasa ukweli mimi naogopa kufungwa, nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikachomoa bastola nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"

    "Basi wakati nataka kuondoka nikasikia mlango unafunguliwa, kutazama loh, mke wa bosi. Akaniuliza nimemfanya nini mume wake. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu, nikamuua na yeye. Yesu atanisamehe na hiyo?"

    "utasamehewa"

    "nikatoka nje, nikawasha gari niondoke lakini mlinzi akakataa kufungua geti akasema amesikia kama kishindo hivi! Nikaona ananiwekea kiwingu. Kutazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Yesu atanisamehe?"

    "utasamehewa"

    "nikajifungulia geti mwenyewe nikaenda nyumbani, wakati napanga kuja kuungama mtoto wa bosi akabisha hodi nikawaza mambo gani tena. Akasema amerudi nyumbani na kukuta yaloyotokea, lakini akanionyesha diary ya baba yake inayoonesha kuwa nilikuwa na appointment naye kabla hajafa. Nikamuuliza nani mwingine anajua, akasema ameanzia kwangu kisha atakwenda polisi. Nikatazama huku na huku nikagundua tuko wawili peke yetu nikamuua. Diary nikaichoma moto. Yesu atanisamehe na hilo?"

    - kimya........

    "padri, Yesu atanisamehe kwa hilo?"

    - kimya.........

    Jamaa kutazama kwenye kibox padri hayupo. Lakini kwenye kona moja akaona kabati la ngou za mapadri kama linatikisika. Kufungua akamuona padri kajificha katikati ya majoho anatetemeka.

    "sasa baba mbona umenikimbia?"

    padri kwa taabu akajibu

    "nilitazama huku na huku nikagundua kuwa tuko wawili peke yetu........"
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hhahahaaaaaaa taratibu mbavu zangu jamani,unanidai kachori:clap2::clap2::clap2:
     
  3. K

    Kamarada Senior Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwikwikwiii, du hapo Padri lazima alipata haja kwa Kabati....:amen: :clap2:
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa teheeeeeeeeeeeeeeeeeeee kwi kwi kwi kibano kilikua kinaenda kwa padre
     
  5. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Faza wasiwasi wake tu, jamaa si alikwenda kutubu?
     
  6. 2my

    2my JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhahha unafanya mchezo na kifo......
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora alikimbia maana aliona trend inavyoenda kila aliyebaki na jamaa alipewa chuma so na yeye akaona amebaki na jamaa so ah ni nduki tu.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Bahati nzuri iko kwenye utani hii!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahaah! Hata kama alienda kutubu, jamaa tayari alikuwa na pepo wa mauaji.
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Yan bora amekimbia mapema duh!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Padre kama unapenda pepo kwann uogope kifo?unachekesha ah unanipa raha unafikiri mbinguni utakwenda kwa motokaa?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    this is upselute hilaries
    sante kwa kuniongezea siku za
    kuishi dear
    nimecheka sina hamu....
     
  13. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 9,175
    Trophy Points: 280
    Tehe! tehe! tehe! tehe! mbavu zangu mie..
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuko wawili peke yetu, ilimwogopesha Padri. ha ha ha
     
  15. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Padri aliona sasa njia iko wazi ya kukutana na malaika mtoa roho, kwa hiyo ikabidi asepe!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! mi mwenyewe nilikuwa nataka kuondoka kimywa kimya nilipokuwa naisoma hii
    Nilihisi tupo wawili!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah maskini padri wa watu lazima na yeye ni marehemu tu
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii kali hahahahahahaha
     
  19. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nicheke kisha ntacomment baadaye!
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,449
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    hahahahahahahahaaaahahahaahahahaaaahahahaahahahaaa

    Senx mkuu! umeclear my day
     
Loading...