Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padri akifungisha ndoa kanisani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Apr 19, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PADRI>Bi harusi umekubali kuolewa na bwana harusi?
    BI HARUSI> Ndio
    PADRI> Bwana harusi umekubali kumuoa bi harusi?
    BWANA HARUSI> Ndio tena na nyege kweli
    PADRI> ACHA USxxxGE KUxxxxMAKO TUPO KANISANI
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo padri na muumini wake viboko! ila lugha zingine zafaa kwa wakubwa tu
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :rant:
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa.
     
  5. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wala haichekeshi kabisa, Pambavu
     
  6. Double X

    Double X Senior Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijakaa vizuri...!!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbayaaaaaaaa!!!
     
  8. z

    zayat JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbavu wewe >please you did not like the joke just kaa kimya lakini usitukane watu
     
  9. a

    allydou JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    sure, kama joke wewe haijakufurahisha, itakuwa imefurahisha wengine, sio lazima ufurahi wewe, kama una magubu yako tutajuaje, kama hujafurahi pse keep quiteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimestukaaaa!!!!!!!!!

    huyo atakuwa padri wa mshahara!!!
     
  11. E

    Erasto toga Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa xana!
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamuna kitu hapa, pumbavu
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nimecheka balaa.
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Punguza jazma mkuu wangu.
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed
     
  17. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unahitaji kuwa non-conservative catholic kucheka, mh!!
     
  18. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    tena hii tabia ya kutukanana imezidi hapa jf wngne sjui hawana kwao! Mtu unakosa maadili hata chokoraa akuzid,hebu tuheshmiane mambo ya matusi siyo issue rudi kwnu wakulee upya kenge ww.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni kejeli kwa dini za watu na haifai hapa hata kama ni jocks mod please ondoeni hii thread haraka iwezekanavyo
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa wewe una matatizo hapo kitakachokuchekesha ni kipi matusi yasiyokuwa na maana ama kufanya jock na dini za watu, hii kitu si nzuri na haifai kwa maadili yetu waTZ
     
Loading...