Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre na sheikh.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Jan 28, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kusafiri ndani ya ndege padre mmoja alimkaribisha sheikh chakula.Ndipo Sheikh kamuuliza ni chakula gani.Padre kajibu ni sausage iliotengenezwa kwa nyama ya nguruwe.Sheikh kamjibu sisi haturuhusiwi kula nguruwe.Padre nae kamjibu basi mlikatazwa kitu kitamu sana.Walipotua uwanja wa ndege katika kuagana Sheikh kamwambia Padre,kasalimie mkeo na wanao.Padre akajibu,si unajua sisi haturuhusiwi kuoa ama kufanya mapenzi.sie watawa..Sheikh nae akamjibu basi nyie nanyi mlikatazwa kula kitu kitu kitamu zaidi ya sausage....!! :p
     
Loading...