Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre afunga maombi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Praff, May 31, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Padre akawaambia waumini wote wafunge macho ili waombee mvua ili inyeshe, cha kushangaza walipofumba macho tu, mshkaji mmoja aliyevimbiwa kande akajamba kwa sauti, padre ikabidi aropoke maneno yafuatayo "hebu fumbueni macho na muumini aliyejamba nimemuona sasa nafunga misa kwa sababu licha ya kujambia hekalu na misa pia umeniudhi kwa sababu wenzako tunaomba MVUA halafu wewe UNALETA MINGURUMO! Muumini aliyejamba akajibu 'hizi ni dalili za mvua mnayoomba, ni mingurumo ya radi itakayoambatana na mvua' misa ikafungwa ghafla!
     
  2. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuvuta bangi mda huu, jaribu asubuhi zitakusaidia, anyway hili ni jukwaa la jokes but I hate jokes that relates to any kind of religion.
     
  3. M

    Mringo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hvi jokes zisizobomoa imani zetu huwa hazichekeshi sio??...Mambo kama haya taratibu taratibu yanashusha imani zetu, mwishowe tunakua tunamtumikia shetani..
     
  4. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona mi mkristu ila haijaniuma.
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    basi we utakuwa mkristu jina tu
     
  6. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    tatizo hii inasaund wiad!
     
  7. M

    Mashroud Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jm tujiheshimu.
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hahaha, sidhani kama watu wa makanisani wanajambaa kuliko watu wa misikitini, kwasababu watu wa makanisani hawainami pale wanaposwali,...nafikiri matatizo haya yamejaa sana misikitini hasa wakati wa mfungo baada ya daku....akiinama tu mtu, kama si ushuzi wa polepole basi ule wa nguvu....walio nyuma yake nawaonea huruma.....sisi makanisani hatujambi hivyo...toka nizaliwa sijawai kuona mtu kajamba kanisani...nina miaka zaidi ya 30, huu utani sasa umezidi.
     
  9. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.......
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  11. P

    Praff Senior Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway, wanaolaumu ni wahusika.
     
  12. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Free Masonry on work!!! Judge by their mindset and hidden agenda to hate religion. Illuminati at work
     
  13. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Free Masonry at work!!! Judged by their mindset and hidden agenda to hate religion. Illuminati at work
     
  14. P

    Pinyora Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimecheka sawa ila mambo ya dini sijui ya kanisani au msikitini sio inshu.
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Mwanjelwa Mbeya.
     
Loading...