Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padiri vs mwana kwaya!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by molely molly, May 4, 2012.

  1. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakwaya anamlalamikia padre:
    "Padre mke wangu hajui kufanya mapenzi
    kabisaa mi namwaacha haki ya nani!"

    PADRE AKIJIBU KWA CONFIDENCE:
    "si bora mkeo anajua kidogo mke wa mpiga kinanda ndio hajui kitu, mke wa Petro yule mzee wakanisa na tak* lake la ghorofa ndio
    bure kabisaa anazidiwa hata na sister Tuli.

    Yaani kwa humu kwenye PAROKIA yetu mwenye nafuu ni mkeo na Salome yule mwalimu wa Sunday School
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hahaha!!!!ni nouma!!
     
  3. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hyo kali!!!
     
  4. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha utani na watumishi wa mungu kakaangu. chezea vyote lakini angalia usiwafanye watu wajionye wanyonge kwenye imani yao. kumbuka BOKO HARAM!!!!!
     
  5. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ungekua umeshika imani huku usingekuepo hii ni link ya jokes
     
  6. suri

    suri JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utajuuta kufunga duka na kuja huku kwa link?
     
Loading...