Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pacha wa Obama

Discussion in 'International Forum' started by Mchaga, Jan 22, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wadau pacha wa OBAMA! :)
     

    Attached Files:

  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    huu ujinga tu watu wameshaanza kufanya operation ili wafanane na Obama. Unajua kila mtu, vile vile alivyo ana-quality zake, na ukitaka kufanikiwa chakarika hivyo hivyo bila kubadili sauti, sura, rangi nk. ni ujinga kujikana ulivyo na kujifananisha na mwingine.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hajafanya operesheni ndivyo alivyo for years its just a coincidence...
     
Loading...