Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

P Funky amtishia bastola afande Sele

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    ROHO ya Stadi wa Muziki wa Bongo Flava, Suleiman Msindi a.k.a Afande Sele nusu itolewe kwa bastola, aliyokaribia kupigwa na Prodyuza, Paul Matthysse ‘P Funky'.

    The Biggest IQ Paper, Ijumaa Wikienda lina tukio kamili kama lilivyonasa data kamili.Rafiki wa Afande Sele (jina linahifadhiwa), alisema kuwa tukio zima lilichukua nafasi Ijumaa iliyopita katika Studio za Bongo Records, Bamaga, Mwenge, Dar es Salaam.

    Alisema, Afande alifika katika studio hizo baada ya kuweka ‘apointimeti' maalum ya kwenda kuchukua singo yake mpya aliyorekodi kwa P Funky a.k.a Majani ‘Kinywele Kimoja' siku chache kabla ya tukio.

    Majani anakiri kumchapa kibao Afande lakini anakanusha kumtolea bastola kama alivyodai Sele na kunukuliwa katika media, Hapa anaelezea kisa kizima na sababu zilizomfanya amuadabishe mfalme huyo wa Rhymes wa Bongo.

    Video hii hapa chini inamuonyesha P Funky ambaye ameamua kuvunja ukimya na kueleza tukio zima lilivyokuwa...



    Huyu P Funky amedata kuliko kudata kwenye.....au nguvu ya "jani" ndiyo inampa kichwa??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    I would get surprised if it were the other type of people anyway!...Kwa hawa Bongo-Made musicians wanaona kama vile ni sifa kufanya ujinga huo!...Wameacha lini kuiga mambo ya akina tupac hawa?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawa wote ni wavuta bange, wacha wafanye bange zinavyowatuma.
    pia ni nani alimpa p funk kibali cha kumiliki silaha wakati inajulikana wazi ni mtumiaji aliyekithiri wa mihadarati?
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Japo wote wana matatizo P> Funk is worse. Anatishia watu wengi na bastola sio huyo Afande pekee na ndio maana hata studio yake watu wameikacha sku hizi inafulia
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    These clowns can't cease to amaze me.. kwanza wanalazimisha vipaji yaani basi tu karaha mojakwamoja.
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ganja Mania
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I am not SUPRISED AT ALL, PURUKUSHANI ZA P FUNK MUULIZE KAJALA ANAZIJUA VIZURI
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...aliyempa kibali ni jeshi la polisi la Tanzania ambalo mkuu wake ni Said mwema ambaye aliteuliwa na JK Mrisho. umeona chain hiyo eeh?!!1
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa mtumia mihadarati kama huyu anamiliki bastola hivi kweli Bongo haina mwenyewe wengi wanaomiliki bastola hawastaili hata kupewa..
     
Loading...