Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

P DIDY wa Maimatha afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mauza uza, Sep 8, 2010.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Nimepata habari za kusikitisha kuhusu huyu kijana Parfect Kagisa aka P Didy wa bongo kafariki dunia leo hii.Maisha ndo yalianza kumnyookea lakini Mungu amempenda zaidi.
    RIP - Parfect.

    source: Globalpublishers.co.tz
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ukisema wa Maimartha unamaanisha nn kaka, mume/mchumba/rafiki au?
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Meneja wa Bendi ya Diamond Musica International, Perfect Kagisa aka 'P Diddy wa Maimartha' amefariki dunia mara baada ya kuanguka gafla maeneo ya Mnazi mmoja leo hii.
    Hivi sasa mwili wa marehemu uko hospitali ya Muhimbili kwa taaratibu zaidi za kimazishi kwa mujibu wa mtangazaji wa TBC1 TV Benny Kinyaiya.

    R.I.P Bro...
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naskia kadondoka gafla alikuwa anavuka barabara
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! R.I.P Bro

    Bwana Alitoa na Bwana Ametwaa Jina la Bwana Lihimidiwe
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nyamayao nilikuwa nasoma yale magazeti ambayo sina hakika kama mhariri wake huwa anayapitia Walipenda sana kuandika habari zao kuwa Pdidy alikuwa ni B/F wa Maimartha lakini walishaachana ..
    RIP P.DIDI
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau... Nimepata taarifa za kusikitisha katika tasnia ya burudani kuwa Perfect Kassiga aka P Diddy,aliyekuwa mchumba wa muda mrefu wa mdau burudani na vipodozi nchini Maimartha wa Jesse amefariki ghafla baada ya kuanguka asubuhi hii.... Marehemu P.Diddy ambaye anamiliki share katika bendi ya Diamond Musica,alikuwa akisimamia mazoezi ya bendi hiyo jana jioni kwenye Bar ya Meeda Sinza. Huku akionekana mwenye afya tele.... Pole sana Maimartha... Poleni sana Familia na poleni wadau mbalimbali wa tasnia ya burudani RIP Perfect.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haya magazeti yenyewe ya udaku,hayaaminik.wasijemzulia kijana wa watu.
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    May the Almighty Lord Rest His Soul In Peace, Amen
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    duh,haya bwana....Poleni wafiwa.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kifo jamni, kweli Mungu aliwek siri kubwa....poleni wafiwa.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa kwa msiba huo mkubwa uliowapata,Mungu amempenda zaidi kuliko nyie,muombeeni.
     
  13. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah! Poleni wafiwa na ndugu wote kwa kipindi hichi kigumu. May the Almighty Lord Rest his Soul in Eternal Peace, AMEN.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole Mai nipo pamoja nawe katika kipindi hiki kigumu..
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Rip...
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Aiseeeeeeeee!!!
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    R>i>p
     
  18. Amanda

    Amanda Senior Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :confused2: pole sana Mai, Dah Sijui Itakuwaje
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    rip
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu aiweke roho ya marehemu pahala pema.
    P. K. (rip)
     
Loading...