Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Oyaa, unabisha, nitakutungia sredi JF mimi.." Je, ulishawahi?!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Steve Dii, May 21, 2011.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je, ulishawahi kuwatishia washkaji kuwa utawaandika hapa JF?!

    Mi kuna jamaa very close, ambao tumejuana hapa JF and some outside JF enclosures... basi every now and then tukiwa tunapiga story, pale tunapoanza kubishana mambo fulani hivi, though in a friendly way, kitu cha kwanza nikitaka kuwakata stimu basi gia huwa - " ooya, unajifanya mbishi siyo? Nitakutungia sredi JF mimi"... washkaji wakisikia hilo inabidi wanywee njwiii...

    Je, nawe unatumia JF kama kiboko au karata turufu ya kunyamazisha washikaji??!! :biggrin1:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhh...hii mpya!!

    Kwahiyo wanaogopa kujadiliwa JF au inakuaje?!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu mnabishana na unawakata stimu in a friendly way, basi fahamu hata kunywea wananywea IN A FRIENDLY WAY
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona ndo hivo... kwani wewe Lizzy hujawahi kabisa kutishia hii kitu?? lol
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Angle yako kiboko.... Saturday ya leo thread zilikua za pekee sana naona... haya nasubiri wanasemaje GT...
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wee Asha wee, ni mangapi umeandika indirectly hapa yanayohusu washkaji??! ... !! just be candid on this...
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    My statement is Candid Steve Dii, i think today you are deliberately misunderstanding me... na kwa yule dogo anaji express umenipa a question mark where as iko clear kabisa...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naaaah....ngoja nianze sasa hivi!
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah..Mkuu mimi hata mchuchu wangu hajui kama nina ID humu jf achilia mbali ya washkaji shortly hua sioni kama inamsaada wowote kwao kwa kufahamu kua mimi nami nimejiunga na JF labda tu nione m2 anamtazamo chanya hua natamani kuona akiutumia uelewa wake kwa kushare na wenzake kile anacho kielewa ,naeza kumtajia mitandao kadhaa huku nkijaribu kumcctiza kua kuna mtandao flani uko poa sana kama hata jali aucheck tu kwa kubonyeza www.jamiiforums.com na ikitokea kajiunga hua sina sababu ya kutaka kujua anatumia jina gani humu JF kikubwa tu awe amejiunga .Kifupi kwangu sifikirii kuitumia JF kama siraha kwangu.Ni mtazamo wangu tu.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sozz... my bad! Gotcha! ;)
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Now that i like...
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimekupata kabisa Mkuu Criss!

    Unajua hii inatumika kama silaha kwa wale tuliojuana nao humu humu ndani, na wale tunaojuana nao tangu zamani ila wanajua presence yetu nasi twajua yao na nickname zao... As much as nawalima kwa fito hii, hata hivyo sijawahi na sidhani kama nitakuja kufanya hivyo... it's all about being the winner in a convo! lol
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inabidi umfahamishe mshirika kwanza... since it's not meant to be a vicious attack in actual sense.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya we Steve wa Dii ntakuanzishia thread......
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naisubiria Lizzy... ;)
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa we unafurahia haitanoga!!
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sasa hapo unaniogopesha :tape2:
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhaahh!!
    Yeahhhh right....unataka kuleta usanii kwenye jumba la sanaa?!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! nimecheka sana Steve...sijawahi kufikiria kitu kama hicho wala kutishiwa hivyo ila JF kiboko watu mpaka wananywea wanapotishiwa kuanzishiwa sredi.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu, JF nuksi sometimes!! lol
     
Loading...