Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oya tcu mmekuaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 17, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    jaman,hawa tcu vpi?yani nashangaa muda wakufanya application na marekebisho mengine umeisha lakin cha kushangaza baadhi ya kozi watu wameongezeka.mfano bcom finance ya udsm hadi jana watu waliokua wameandka 1st choice walikua 120 ila leo wamekua 123,waliokua eligible kwenye agro-economics ya sua walikua 28xx leo wamekua 31xx na nyingine nying tu.sasa nauliza hivi hawa jamaa wanaongeza watu wao kimya kimya ili sisi watoto wa wakulima tukose vyuo vizuri au?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo hatamimi nimeona inawezekana system bado ilikuwa na matatizo na pia kuna wengine program zao bao zilikuwa zimeandikiwa not eligible..baada ya kuwa eligible ndo hivyo zimeongezeka
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,382
    Likes Received: 13,339
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu TCU ni janga la kielimu.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Checking in progress........
     
Loading...