Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oya shika mchuma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jan 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    *Kondakta *: Kaa mkao wa pesa.
    *Abiria *: Si tumetosha? Twende basi!
    *Kondakta*: Tunafanya kazi kwa hesabu mama mdogo.
    *Abiria*: Hebu twendeni. Kuna watu huko mbele.
    *Kondakta*: Kama una haraka ungeenda toka juzi. Tuko kazini hapa.
    *Mpiga debe*: Wenye haraka wanaonyesha. Wenye haraka huchukua teksi.
    *Abiria*: Tukichukua teksi mtakula wapi. Hebu acheni dharau. Twendeni, gari
    si imejaa?
    *Mpiga debe*: Jamani, mchuma haujai. Inayojaa ni ndoo ya maji. Haya,
    Kariakoo, Kariakoo... gari nyeupe hii.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni saa tano usiku. Siku ya jumamosi. Kituo cha mabasi Mwenge. Tunaelekea
    Mbezi Beach.
    *Abiria*: Dereva twende bwana...saa za majeruhi hizi.
    *Kondakta*: Bado vichwa babu. Gari haiendi mswaki hii hata siku moja.
    *Abiria* (amelewa chakari): Nina haraka ya kufumania. Nimeambiwa saa tano na
    nusu ndio saa ya kumfumania mbaya wangu.
    Mara abiria huyu aliyelewa anaanza kutapika.
    *Abiria 1*: Jamani watu wameanza kutapika humu ndani.
    *Abiria 2*: Nipisheni nitoke miye...
    *Abiria 3*: Afadhali niende kwa miguu.
    *Kondakta*: Kuna wagonjwa huku?
    *Abiria 4:* Twendeni. Hamjui ni mambo ya wikiendi haya?
    *Abiria 5*: Pombe za bure hizo.
    *Kondakta*: Kama sio pombe za bure basi ni za mkopo. Shuka bwana mzee.
    Walevi hawa kwanza huwa hawataki kulipa.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hahaha hahha lol
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanakosaga jibu wale???????
     
Loading...