Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oya! Oya!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KANCHI, Dec 12, 2011.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya kuna watoto wa uswahilini walikuwa wakiongea, maongeza yao yalikuwa hivi.

    Wa1:Baba yangu aisee ni mwoga!
    Wa2:Kivipi?
    Wa1:Jana kaingia chooni kumuona mende akapiga kelele mpaka mama akaja kumsaidia.
    Wa2:Mbona hiyo cha mtoto, baba yangu ni mwoga yaani mama akisafiri analala na mfanyakazi wa ndani (housegirl).
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tehetehe,huyo wa pili angejua baba yake anavyofaidi,asingemsemea!tehetehe
     
  3. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh! huyo wa pili inabidi akamsimulie mama yake tabia ya uoga ya huyo baba yake halafu ashuhudie kimbembe cha hapo.
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Raha utamu,beki tatu watamu kinoma.
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Japo umecopy lakini fresh !
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu nadhani ushawahi kuonja hawa wadudu!!
     
  7. tobycow

    tobycow Senior Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ackuambie m2 beki tara watamu kama nyama ya mdudu
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    baba kazidi uoga loh!!!!!!!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Huyo wa pili ni noma teh teh teh
     
Loading...