Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oya, oya, It's Kitimoto time, make the most of it

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jun 25, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, baada ya wanaJF kumchamba dada yenu, Mwa..nini vile kwa swali lake la kizushi, sasa nafikiri ni muda maarufu kwa wale woote ambao hawakumtukana wala kumjibu vibaya kwenda kujipatia kitimoto kwa majibu mazuri ya kumsaidia mpwa wetu.

    Kinapoa sasa, twendeni basi.

    Yatosha uasi wa siku kwa siku ya leo, tubuni mkabatizwe na kuokoka, ndio meseji ya leo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unanunua au kila mtu anajinunulia?:A S 27:
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kale mwenyewe na Mwa wako.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Si ulimwalika Mwa...muonane ili umpe ushari mzuri zaidi?
    Kagoma au?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    yah....aweke wazi ili tujue
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi nitanunulia wakina Mwa.. wote watakaokuja!!
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    pale b bar sinza aka sebuleni , ipo kitimoto tamu sana unamaliza unashuka pale ambiance club unakula ngoma kidogo then unachukua mrembo wa kitaa (cheap price pale ambiance) unaenda hotel ya jirani unashusha swaafi, kitimoto raha hadi malaria sugu anakula hiyo kwa kificho.:dance::dance::dance:
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usikute ndo wale wa ''TWENDE LUNCH LEO'' bill ikija anakusukumia!:jaw:
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno
     
Loading...