Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Overshadowing

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arsenal, Sep 14, 2008.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    Sep 14, 2008
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu..

    Naomba uliza ivi ni kweli apa Bongo kuna huu mtindo wa viongozi wetu kuogopa kufunikwa kwa faida za kisiasa na watendanji wao muhimu?mana Lowassa ndo ivo katoka ki mtego na pia tuliona Mkapa na Sumaye na pia tunaona Jk na Makamba,Jk na Mkullo ivi hii dhana ni kweli na kama kweli tutabebeshwa mizigo hii mpk lini?Mana kuna viongozi wabovu ambao ata mi na wewe tusingewaacha lakini bado wapo na hatuelewi ni kwanini..
     
Loading...