Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Over 150 vacancies...Try your lucky !

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mpendanchi-2, Dec 14, 2009.

  1. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thx Dear
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo kazi zinawenyewe...
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii statement yako iko kama inalenga kuwafanya watu wasiombe hizo nafasi...

    Wadau changamkieni hizo kazi hakuna cha kazi zina wenyewe wala nini ni uwezo na qualification zako kama ziko safi kazi unapata.
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bongo kazi kweli kweli jamani, msh 190,000! na hapo hawajaondoa kodi! yaani hata kwa mafuta kwa ajili ya gari la nani hiii... hayatoshi halafu huyu ndio anapewa kama mshahara.........
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    no way hizo kazi zipo tuu.....vijana na ndugu zetu waombe waingie serikalini mara moja.....nafasi ndizo hizo............
     
  7. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana manake nimekaa sana kijiweni kwa kukosa kuajiriwa
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ndio maana mtu akiingia anaanza kwanza kuwa fisadi-dagaa na baadae mambo yakijipa anakuwa fisadi-papa. Bongo bana, kazi kweli kweli. Inasikitisha, lakini tutafika tu!
     
  9. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mishahara kichefuchefu!! Juzi hapa watu wa TANAPA walitangaza kazi office attendant wa form IV mshahara 650,000/=, leo wizara hii inasema economist mwenye degree umpe 400,000/?? Hii ni nchi moja au mbili tofauti? Hapa kuna thamani ya msomi au ni kudhalilishana? Tutapambana na rushwa kweli???? Khaaa !! Kichefuchefu!!
     
  10. 2c2

    2c2 Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nice post
    but means ambao hatuna vyeti hatuko on the position to apply?
    mi nna transcript watani consider?
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bongo tambarale wewe kama mshahara hautoshi basi acha usiombe ngoja mpaka aje presdent ambaye atatoa mshahara wa kukutosheleza mzee!!!na sijui utangoja hadi lini maana naona ufisadi ndio unazidi kutumaliza tu bora uombe sasa na utajilipa ukiwa humohumo man!!!watu wanalipwa mishahara hiyo lakini wana vitambi vinatoka wapi!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bongo kazi kweli kweli jamani, msh 190,000! na hapo hawajaondoa kodi! yaani hata kwa mafuta kwa ajili ya gari la nani hiii... hayatoshi halafu huyu ndio anapewa kama mshahara.........
     
  13. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo pesa nyingi ktk bajeti inapelekwa kwenye posho za vikao na safari+semina.
    Taasisi kama TANAPA,TRA nk zina utaratibu wamejiwekea ambazo zinatumika kuendeshea shughuli zao na serikali kuu haiwaingilia maana tayari ilisha ruhusu hayo kwa mujibu wa sheria.Leo tunaona BOT wanakopeshana hadi 100 milioni lakini mfanyakazi kama mwalimu akikopa pesa nyingi sana ni 6 milions na riba ipo juu sana.MAMBO YANAJIENDEA TU.
    Kama vp wewe omba kazi upate uzoefu ambao huenda ukakusaidia baadae.
     
  14. Kidege

    Kidege Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    apply! wala usijiulize mara mbili. Try your Lucky.
     
  15. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ungejua thamani ya hiyo 190 kwa mtu aliyekaa kijiweni na kukosa hata hela ya mlo mmoja usingeleta mifano yako ya mafuta ya gari kwenye nchi kama hii ambayo zaidi ya nusu ya wananchi wake wanaishi kwa chini ya 1000 tshs,
    unajua hizo 190000 ni zaidi ya 6000 kwa siku?acheni kukatisha watu tamaa kama unaona hazikutoshi na huzihitaji kuna watu kibao mtaani na vyeti vyao wanazihitaji hizo,
    mnaboa kweli kwa ubwege wenu wa kujiona ukishakuwa na kagari basi unataka kila mtu afanye kazi ya kumuwezesha kununua gari kesho ili aendapo kazini awe na kausafiri kake,
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na hizo nafasi za social welfare officer. Nadhani ni first time in Tz kuwa na kitu kama hicho au kilikuwepo lakini kama kawa serikalini kusaini buku la mahudhurio (jana na leo) mtu analala mbele. Anywayz

    1. Inaonekana hii kazi ndio ina responsibilities nyingi kuliko zote zilizotangazwa, je kuna training itatolewa? Itatolewa na nani? na wapi?

    2. Usalama wa hawa social welfare officers unahakikishwa vp? Maana kudili na wahalifu au ex-wahalifu anything can happen? Je kuna bima wanawekewa?
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    If you have read careful, wamesema no transcript shall be accepted. ila jaribu bahati, unaweza kuta wamekosa option wakakuchukua.
    Hizi kazi zipo, ila tu huo mshahara jamani, serikali inatupeleka wapi lakini? a whole graduate unamlipa gross ya laki nne? than unamlaumu akila rushwa? no way, lazima rushwa iendelee.
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wala usiwe mkali kaka, kila mtu ana mtazamo wake, na ana uhuru wa kuweka maoni yake. the bottom line is mshahara ni kidogo. full stop. sasa whether una aplly or not , it depends na situation uliyo nayo, hakuna aliyemkataza mtu kuomba kazi na kama hata ukikatazwa au kushauriwa usiombe, una utashi wa kukubali au kukataa ushauri. acheni attacks zisizokuwa na msingi.
     
  19. K

    Kijamani Senior Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni transcript mkuu omba ila kama ni provisional or statement of results usithubutu.
     
  20. M

    Matarese JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu heshima mbele, hapa tunajadili hoja sio kuleta matusi. Jibu hoja kwa hoja, heshima kitu cha bure kabisa!
     
Loading...