Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Outing kwa wanandoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Oct 29, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ----Imekuwa kawaida watu wakiwa katika kipindi cha uchumba wanapenda kwenda outing kwa pamoja, utakuta mara nyingi haswa siku za weekend watu tunatoka out kujiburudisha/ kujiliwaza baada ya uchovu wa kazi na majukumu ya week nzima. Mnaweza kwenda kuhang out clubs, bar,beach, pub au restaurant.Inategemea sehemu gani mnayopendelea.

    Hawa wachumba baada ya kuwa wanandoa, haswa kwa wanaume utakuta ni wachache wanaoambatana na wake zao au family zao kwenda outing. Hapa bongo siku za weekend bar nyingi zinajaa wanaume, na hawa wanaume ni watu ambao wanandoa zao.

    Swali langu ni hili, je wewe mwanaume inakuwaje unamuacha mkeo nyumbani na kwenda bar peke yako?

    Na wewe mwanamke inakuwaje ukubali mumeo aende bar peke yake na wakati ilikuwa kawaida yenu kwenda pamoja kipindi cha uchumba?

    Haya wanajamii tujadili hapa, najua wapo wanandoa humu wanaoenda out haswa bar na kuwaacha wake/waume nyumbani.
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi nafikiri ni kwa sababu wake kipindi cha ndoa wana majukumu mengi tofauti na waume. Halafu pia wake wakati mwingine hawapendi kutoka outing kwa sababu ya kuchoka na shughuli za kazini au nyumbani, so anaona bora apumzike home. Ni mawazo yangu tu mdada
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli tuna majukumu mengi lakini kuna wakati wa kutoka out ,utasikia eti ooh naenda kubadilishana mawazo na marafiki zangu kwani sisi hatutaki kubadilishana mawazo??
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ila mie baba watoto simusemi vibaya huwa ananiruhusu kutoka out na marafiki zangu pale ninapojisikia ,mradi tu nimuombe /nimtaarifu :)
    na mala kwa mala natoka nae labda siku hiyo akiniomba na nikiwa sijisikii namwambia aende mwenyewe
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wanaume tunaenda kupata vile ambavyo home hatuwezi kupata (Natania tu). Mie natoka naye out, leo nanunua jezi za ushabiki, wife ni yanga na mtoto wangu wa kiume, mimi ni simba na watoto wangu wawili wa kike. Eeeebwana hapatoshi. Gari moja kutakuwa na jezi za simba na yanga hiyo jumamosi. Jamani tokeni na familia nzima sio mume na mke tu je, watoto??? FirstLady sema hapo
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwanamke ukitaka mume akutoe out mkishakuwa katika ndoa............akikwambia naenda kuzungumza na rafiki zangu, mwambie basi na mie acha niende kuzungumza na rafiki zangu pia.
    ukishakuwa tayari kurudi nyumbani ni-beep....
    uone ataacha mara moja :D
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Fugwe yaani umenichekesha hiyo itakuwa kama ze comedi teh teh mie nitakuwa pembeni na camera yangu :)
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teh teh teh atanuna huyo ,atahisi huyu maza house anataka kuwa kidume ndani ya nyumba?
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine wanawake pia tusipende tu kusubiri kutolewa out, inabidi na sisi tuwe mstari wa mbele kupanga outing na kuwatoa waume zetu. Mi wangu tuna sheria, kila nikimtoa mara moja yeye anarudisha mara tatu. so hajisikii kama anaumizwa na budget maana hata mimi nashiriki.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    unamwambia hayo with ur cuttest innocent face ON..........
    lazima ajiulize mara mbili mbili "hapa inakuwaje sasa"
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi!nitaua mtu:D
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kiume kiume wewe yatakuhusu nini? Kama wanajadiliana maswala ya style mbuzi sijui kafanya nini mara mende anakimbia wewe haya unatakiwa kuyaona uwanjani.
     
  13. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    haaaaaaa haaaaaaaaaa

    umesahau na ile ya paka chong style nk,nk.hatakiwi kweli kuwepo.
    Vitu ingine vyatakiwa kuwa kama surprise ,.....lol
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Fidel80 mwenzio akijua hizo style kuna ubaya , :)
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mwanamke ukitaka mume akutoe out mkishakuwa katika ndoa............akikwambia naenda kuzungumza na rafiki zangu, mwambie basi na mie acha niende kuzungumza na rafiki zangu pia.
    ukishakuwa tayari kurudi nyumbani ni-beep....
    uone ataacha mara moja.


    Tafadhaali mkuu,hayo sio mambo sikawii kughairi outin
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua hawa iwa hawajui tu pale watu tunabadilishana mawazo wengine hawajui Katerero inapigwaje sasa mnapo kuwa kwenye mazungumzo mnabadilishana maufundi ukifika home lazima F1 uchanganyikiwe na maufundi.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fikiria tumekukatana kwenye kikao chetu cha jmosi au j2 na Mr. nae yupo huku na huku Masanilo anaingizia story kuwa dah ile wheel barrow style balaa huku pembeni kuna mdau Nguli nae anapigilia msumari hapa kati kuna Geoff nae anapigilia msumari hiyo lazima uwe umeshiba pembeni mpwa Chrispin nae anamwaga vitu wewe joto halita panda?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    We danganya wenzako tu! Yaani aache kutoka kwa sababu umemwambia unaenda kuzungumza na rafiki zako? Kwani huwa anakunyimaga ruhusa? Pole. Mi wakwangu akitaka aende kuzungumza na marafiki zake, na aende! Hata akirudi asubuhi! Ila mi kutoka out kivyangu sitaacha.
     
  19. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huko baa kama shida ni kupiga story na wanaume wenzao, si kila mwanaume angekuwa anakwenda na mkewe, wanaume meza yao kuongea yanayowahusu na wanawake mezani kwao kupiga porojo zao, baada ya hapo kila mmoja anarudi kwake na wake..

    haya mambo ya kwenda bar bila wake zao si yanaweza kuzusha majambo? ukizingatia habari za ma baa maid, wachunaji. na hivi vikundi vya siku hizi vya shake shake tunavyosikia vina "tumbuiza" wanywaji ukiongeza na kinywaji kwenye vichwa vya watu...mmmhhh!!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Akiwa na timu hiyo, kesho yake FL1 hatathubutu kutoka tena na hubby wake!!
     
Loading...