Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Out of my league!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 5, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimejikuta najiuliza kitu ikabidi niwaulize na nyie dadaz n kakaz!!!

    Hivi mtu anapomwambia mwenzake 'we huendani na mimi....mimi huniwezi wewe...mi sio saizi yako' na mengine kama hayo huwa wanatumia vigezo gani kuona kwamba huyo mtu mwingine hana UBORA sawa na wao? Ni pesa....sura au tabia?

    Vyoyote vile je ni haki kumwambia mtu mwingine maneno ya aina hiyo?I mean kumdharau mwenzako...kumpunguzia kujiamini au hata kumfanya ajione duni kunakusaidia nini?

    Surely wapo humu waliowahi kutenda na kutendewa hivyo..hua inatokea sana wakati wa kutongozana...hata wengine mtu akimuuliza direction tu ishakua tabu!

    Nywz my point is kama unamchukia mtu au unaona mtu anakuboa why not just walk away bila kumfanya yule mtu aanze kujiskia vibaya!?

    Kua mstaarabu wafanyie wenzako vile ambavyo ungependa ufanyiwe....usionyeshe dharau iwapo wewe unataka kuheshimiwa!!!

    My qoute of the day: Ubora wa mtu sio kitu ni utu!!

    By Lizzy

    Weekend njema.....y'all be good!!!
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Wanaume hasa ndio tunakumbwa na hiyo kadhia ya kutukanwa na wadada tunapowatongoza utafikiri kutongoza ni dhambi au kosa la jinai.

    Kumbuka hata Askofu unayemuona ana mke basi mjue lazima alipitia hutua ya utongozaji ili ampate huyo mke.



    Kwa uelewa wangu nadhani ni Adamu wa kwanza tu ndio hakutongoza.
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :sick:
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kabisa kaka, wadada especially wanaojifanya high maintenance ndio zao hizo.
     
  5. L

    Leney JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nianze kwanza kujibu kuwa SI HAKI.... not now, not ever

    Waanaosema hivo wako makundi mawili...
    1. wale wanaojiona (wazuri sana, matawi sana, classy sana, wanaelim sana), so any of these sababuz zinawafanya watu wawe na majibu yasio na busara........ontop of that utakuta katongozwa sana, so anaona what the heck?, hapa ni mtakuja, so I gat choose the "BEST", so wale wenzangu na mie wanaambulia hayo majibu....

    2. Na wale wanaomanin kuwa kumjibu mtu "vibaya", "kutamfukuza", si unajua kuna watu wamejaaliwa uvumilivu wa kusubiri majibu, maana nimesikia watu wakisema, mtu ukimwambia "haiwezekani, while smiling", ye anaelewa, "am playing hard to get"... so huyu mtu anaona akimpa majibu ya kumshusha hadhi, huyo hawezi kubaki.........although its still a bad technique, maana at the end of the day, utajitengenezea maadui wangapi?????

    ON THE OTHER SIDE:
    Mi huwa nashangaa sana, hivi kwa nini mtu akiwa anakufatilia, ukamwambia mi nna mtu, akapress harder, akaona jibu bado lile lile, anaanza, "Kwani nani hana mtu? kwanza ana nini yule, yule kwanza hata hamuendani, kwanza sio size yako, hivi ulishawahi kupendwa, mi ntakupenda mpaka usahau kulikuwepo kiumbe kama yule, sijisifii ila mi najua sana kumpenda mwanamke", halafu ole wake awe anajua weaknesses za yule mtu atazimwaga hapo weeee... mmhhh...
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, tunahitaji kuelimika na kukomaa kifikra katika maswala haya ya mahusiano, Mi huwa naamini kutongoza ni haki ya kila mwanaume iwe kwa nia mbaya au nzuri, wewe ongea tu halafu mimi nitakujibu sawasa kwa upendo kabisa umekuja kwa nia ya nataka kuoa nakujibu in a way kwamba utatamani kumuona na kumtokea dada mwingine ingawa kwangu hukufanikiwa, umekuja na gia ya kuchakachua nitajitaidi kukupa jibu lakukufanya ujue hicho kwangu sio sahihi ingawa kuna watu wanaweza kuona ni sawa tu kwao. Mwisho wa siku najikuta idadi ya maadui inapungua, na mtu ana uhuru kwa nafsi yake.

    Kumdharau mtu kwa vigezo vya pesa na uzuri na nini nini tena material thing ni ujinga kabisa. Na utoto kabisa, jali UTU. Hicho ni kitu cha msingi sana unamporomoshea mtu matusi kisa hakutaki au amekutaka what for?? Sipendi kiburi na misifa ya ajabu ajabu.
    TUJALI SANA UTU JAMANI.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    My Dear Lizzy,

    Tena wapo wengi sana wa aina hiyo lakini nikwambie tu kitu kuwa "Hayo ni maneno ya mkosaji".

    Inakuwa kama hadithi za sungura vile alivyoshindwa kufikia ndizi akasema sizitaki mbichi hizi.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''Out of my legue!!!!''. Sorry, did you mean out of my league?
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maneno
    " . . . mi sio saiz yako" au "mi sio rika lako" au " au " hatuendani kabisa" ni lugha nyingine ya mtu kusema SIHITAJI LOLOTE KUTOKA KWAKO.
    Na wakati mwingine hutumia kama njia ya kukupima kujiamini kwako kama upo tayari kukabiliana na changamoto mbalimbali ktk maisha???
    So usiumize kichwa kwa kumtafutia jibu la kejeli au dharau badala yake mpe jibu la kuonyesha HOW WISE YOU ARE

    Na pia kukutokea mambo kama haya usione kama ni mkosi fulani ktk maisha yako, bali ni kila mtu anakutana navyo. Jaribu kuona ni namna gani utaweza kupambana na watu wa aina hiyo lakin IN A WISE WAY

    Nawakilisha
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...broken heart....!
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afu wewe!!
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Teamo, am sorry if happens you dont like this qn
    Are u a female?
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    what's the use?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukishaona mtu anasema you are in my league au siendani na wewe... ujue ana inferiority complex au tu ni mshamba; kila mtu anaendana na kila mtu akiamua
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Coz i have seen BROKEN HEART answer from you to Lizzy thread's for a second time
    So i want to compare you and Lizzy
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    saa nyingine ndo yale yale ya 'kusubirishana'.....leo uko out of his/her league, kesho umo ndani.....
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    :coffee::coffee::coffee:
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ni wachache sana wenye akili, uelewa na mawazo kama yako LD
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kunywa bia .....maji yana bakteria!!

    wewe ni nouma Mkuu
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    haya sema kwa nini unakunywa bia za gesh?
     
Loading...