Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Our Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtwana, Oct 22, 2012.

  1. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Watakaokereka na wakere ila Znz hiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     

    Attached Files:

  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tuwacheni tupumuwee
     
  3. m

    mwangwa Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwan hampumui?????????????????
     
  4. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmpumue kwa masaburi?
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Waimba taarabu utawajua tu. Mipasho peleka facebook
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Just get the hell out of the union.
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huko Canada mliko mlienda kama Wakimbizi eti Unguja na Pemba wanagombana na hapo mko ndani ya Muungano. Mkipewa hiyo Zanzibar yenu si ndo mtamalizana? Au mnadhani itakuwa ndo njia ya kuwavuta ndugu zenu kwenda Canada kuishi kwa benefit allowance?
     
  8. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Benefit of doubt, kama hujui umuhimu wa muungano hasa kwa watu wa visiwani waishio Tanganyika, njoo waulize uone jinsi wanavyoulilia. Kama umepata nafasi ya kuishi huko Canada usitumie mda wako kuwaumiza wenzio.
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We umefuata nini huko kwa makafir mkuu!! au ndio bin adamu mbaya kiatu chake dawa!!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Umelenga penyewe,siku zote kazi yao ni kuwapa watu majina lakini angalia walivyojazana Western world mbona hawaendi kwa wenzao walio safi kama Afghanistan na Pakistan..??
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    urojo tu!
     
  12. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Waache wajikunyate ki-vyao nasi tujitanue k-ivyetu...lakini jambo lililowazi, ambalo si rahisi kuingia akilini mwa vichwa sugu, ni kuwa inabidi wabara watayarishe makambi ya wakimbizi ya kuwahifadhi wazanzibar watakaohisi mbano ambao badala ya kukimbilia Canada na kwingineko, watakimbilia Huku Bara, na wabara watakaohitaji halua na urojo watatalii visiwa hivyo na kubarizi kwa raha zao!
     
  13. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ...inaumaaaa
     
  14. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ila muungano katu hautavunjika,mtakufa 2
     
  15. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini mnashirikiana na Canada badala ya Syria, Afghanistan, Libya au Saudia?
     
  16. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Zanzibar ni colony letu hatuwezi kuliacha.
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    napita hapa
     
  18. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safari njema jamani duh! we r tired of u, even God knows tumejitahidi kuwabeba hambebeki......................
     
  19. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masikini, kwani kuwa na logo ndio nchi? mimi na kampuni zangu nina logo kibao na mabendera pia, na wimbo wa makampuni yangu ni lionel richie ya all night long. kwa hiyo nastahili kuwa na nchi ngapi mimi?
     
  20. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,685
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Nimeikubaliii, najua wana wari watachonga sana, na mtajitanda mitandio mara hiii hahahahhaha
     
Loading...