Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Our time is now: CHADEMA msirudi bungeni mpaka 2015!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Nov 15, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Mkirudi bungeni mtawasaliti watanzania...lisifanyike swala la kama lile ''kumtambua na kutomtambua rais -paradox''..Mkijua wazi Slaa alishindaKatiba mpya ndiyo suluhisho..kinyume na hapo ni siasa tu,

    HAKI inatafutwa haiombwi..haibembelezeki..be part of new Tanzania

    Watanzania wako nyuma yenu.

    Freedom is coming today!
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawapa wewe posho?
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    hawako pale kwa ajili ya posho wewe!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lakini mkuu umekuwa uko mbali na idea zao'unataka kutuambia sasa hivi unawaunga mkono?
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera rafiki kuliona hili nimekukubali
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja shibuda na Sugu wakusikie.
     
  7. brightrich

    brightrich Senior Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freedom is coming this soon!!!!! People's Power!!! Tutashinda tu!
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hatuwezi kuwaachia nguruwe wale shamba lote
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    99% of the current MPs need to go home. They do not know what they are doing. Most of them have been there forever with impunity. They are number of sections in the proposed law such as Section 8(1) which gives the President powers to set the terms of reference for the Constitutional Review Commission, therefore Chadema should continue pressing hard.

    Lakini Waberoya the truth of the matter is sitegemei Chadema kutokurudi, kurudi lazima watarudi tu, ila kwangu mimi i am glad hata chama kingine cha upinzani such as NCCR nao waliungana na Chadema kwenye suala hili after-all the bill does not contain the recommendations made by the parliament when the first draft was rejected so for them ilikuwa ni sawa wao kutoka nje kwa kuwa Speaker alikuwa biased
     
  10. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahhahaha leo wapo bungeni asubuhi hii! Peoples pawa kwa ngonjera hamjambo!
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Mkuu niko hivyo..wakifanya kitu cha kunifurahisha mawazo yangu nitaungana nao! wakienda kinyume na kitu ambacho ninaona kuwa hakitupeleki popote ..nitawakosoa..nitasema tu!

    Katika hili nina wasupport sana tu,si mara ya kwanza wala ya kumi kuwaunga mkono chadema... kwani mimi napenda mabadiliko--ila yawe genuine

    Nimekuambia juzi wanasiasa hawapendwi wanakuwa supported and we have to moniter them kwa uangalifu mkubwa

    Chadema waking'ang'ania msimamo huu..utaamsha hisia za watu wengi, utawatisha CCM..watafanya kile kinachotakiwa kufanywa

    Katiba ikibadilika ni faida kwangu na kwa vizazi vyangu vijavyo..kamwe sitakuwa mchoyo kusema hongera chadema hapa na pale na sitasita kusema kinyume wakiwa kinyume!

    au hauniamini?? http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/148562-hongera-chadema-bungeni-hongera-kitila-mkumbo.html
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    wamerudi???
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja ,they real need to press hard kwenye hili kwasababu ndiyo suluhisho la matatizo yetu mengi kiuchumi ,kisiasa ,kijamii na kimaadili na zaidi ya yote kwa maendeleo yetu.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hivi unacheza na posho leo wamerudi jana walitoka lakini baadae wakarudi kusaini posho zao!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu wamerudi wanasema eti hawezi kumuachia nguruwe shamba..

    Halafu hawa hawa ndio wanataka kuwaingiza watanzania kwenye maandamano!
     
  16. F

    FredKavishe Verified User

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wameshatoka mjadala wa katiba ukianza na wao hawaukubali wanatoka nje
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Wametoka tena lakini watarudi baadae kusaini posho zao!

    Wamekwenda kunywa chai
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wanafanya kazi nzuri sana CHADEMA. Kinachonitia mashaka wanakataa kujadili mswadi, lakini posho ya mswada huo huo wanaitaka. Wanatakiwa kuwa ngangari full ktk yote. Ili wananchi tuwaelewe na tuwe nyuma yao kweli kweli. Hii nenda rudi nenda rudi inanitia mashaka.
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,404
    Trophy Points: 280
    pathetic fool!!!
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    katika ishu ya posho cdm wanageukaga rangi na kuwa njano na kijani..rangi ya yanga.
     
Loading...