Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Our founding fathers spilled rivers of sweat to build this country but these Politicians …!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Entrepreneur, Mar 18, 2012.

  1. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]Ndugu zangu, [/FONT]
    [FONT=&amp]Wakati wa kampeni za uchaguzi ni wakati muhimu sana katika jamii yoyote. Ni wakati muhimu kwa sababu jamii husika hujiandaa kuchagua viongozi wao wa kuwaweka mstari wa mbele (frontline) katika kukabiliana na changamoto za kimaisha iwe kijamii, kiuchumi, kisiasa na kiutamaduni.[/FONT][FONT=&amp] Ni wakati muhimu kwa wananchi kusikiliza sera za wagombea na kupembua mchele katikati ya pumba, ni wakati wa kutafuta dhahabu katikati vipande vya chupa. Je haya ndio yanayoendelea huko ARUMERU?[/FONT]

    [FONT=&amp]Tunashuhudia tambo za kila aina! matusi ya kila aina! (hata mbele za watoto) badala ya Sera, Sera zitakazomkomboa mwana wa Arumeru Mashariki. Ndugu zangu, Taifa hili limejengwa katika misingi ya kuheshimu UTU WA MWANADAMU, (Dignity of Man). Je ni nani kati ya hawa wanasiasa waliopo huko ARUMERU anaweza akasimama na kusema anafanya siasa zinazoheshimu UTU? Kwa siasa hizi tutafika wapi?
    [/FONT]
    [FONT=&amp]Inasemekana kuwa SIASA ni UCHUMI, na uchumi wetu ndio huo tena unazidi kuporomoka, hivyo basi ni vyema hawa wanasiasa walio mstari wa mbele watupatie HOJA zao na si VIOJA vyao, watupe SERA zao na si SIRI zao, ili wananchi wajue dhahabu ni ipi na chupa ni zipi, wajue Mchele ni Upi na makapi ni yapi[/FONT][FONT=&amp]. Sasa kama leo wanafanya SIASA za namna hii (visasi,kuchafuana,chuki,udanganyifu,matusi, ..) tena kwenye ngazi ya Jimbo tu, je kesho watafanya siasa za namna gani?[/FONT][FONT=&amp]

    Ewe mwanaJF, mpenda mabadiliko, tena usiyevutiwa na mtindo huu wa siasa za kupakana matope [/FONT][FONT=&amp]u[/FONT]ngana nami kuwataka wanasiasa wetu wafanye siasa safi.

    Ewe mwananchi unajua nguvu ulizonazo? Tusikubali kikundi cha wanasiasa wachache na wafuasi wao watuharibie mfumo wetu wa maisha

    nguvu tuliyonayo.jpg
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ila mka*pa kaua
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa ni kwa nini tukubali mtu mmoja awe na sauti ya maamuzi kuzidi watu milioni 45?
    Je wananchi wanajua nguvu waliyonayo?
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa nini kikundi cha watu kama 1% (wanasiasa uchwara serikalini) kinafanya maamuzi ya watu 99% (wananchi) tena bila kuzingatia maslahi mapana ya 99% (wananchi) na bado hao wananchi wanakaa kimyaa!
    Hii haikubaliki. Kuchukua hatua sasa ni wajibu wetu sote kwa pamoja na kila mmoja kwa nafasi yake.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli. tusikie hoja na sera si vioja na siri. umenena vyema kabisa.:)

     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Mkuu tutengeneze slogan kabisa eeh? "Tunataka HOJA na SERA, si VIOJA na SIRI"
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waulize viongozi wako walioenda Ikulu.
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi sihitaji majibu ya viongozi bali ya wananchi. Na hivyo basi ninaanza na wewe
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na aliua kweli.... he needs to be in jail
     
  10. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa kwa nini bado yupo mtaan?
     
Loading...