Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Otouh aula UN, Hosea aula au inakuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Feb 3, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Unajua huwa ninakwazika sana hao watajwa hapo juu wametukwaza big time mmoja kwenye issue ya Jairo mwengine kwenye issue ya Richmond.

    Source: Mwananchi
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gazeti lenyewe mwananchi???? siku hizi ni jalala
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kishika posti muhimu kwa nchii za kiafrika si kwamba una uwezo.
    ASHAROSE ametokea bongo mpaka UN tujikumbushe ni upi uliokuwa ufanisi wake kupelekea JK kumpendekeza kwa BAN MOON???

    sofia simba ni waziri ila naamin IQ yake ni ndogo kuliko ya kuku wa kienyeji.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu kama Hosea anapewa nafasi ya level ya Afrika kwa rekodi gani ya perfomance aliyoionyesha hata hapa Tanzania tu?
    Shida kama wanapewa recommendations toka kwa maafisa wa Tanzania au Rais, basi ujue ni kazi bure!
    Sasa imagine mbtu mbovu kama Hosea anaenda kuzuia rushwa gani Africa?...my hairs!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Acheni wafu wazikane wenyewe
     
  6. 911

    911 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Bara giza.
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    ni hali ya kutupumbaza waendelee kula mali zetu!kuweni na akili!wanacheza na mind za watanzania wanajua watanzania wanapenda vyeo so wapeni huku mali zinaondoka!
     
  8. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuuu Marytina umeua sn bhana!!!, kwa kifupi naungana na ww yaani viongozi sasaivi huteuliwa kutokana na interest ya mkuu, lakini sio IQ wala ufanisi hilo halina ubishi kabisa?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ninaanza kuhisi usikute JK ndo anatoa recommendation ya hao watu.
    Sasa hao wanaopitisha majina hawafanyi hata homework!
    Usikute wanamwamini JK kama Raisi Tz so hawezi waingiza chaka kumbe ni kinyume chake
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kwa kumchagua Hosea, inaonyesha ni jinsi gani Africa hatuko serious na rushwa.

    Anyway, jamaa wana akili kweli!! Katika nchi zote wakaona ni Bongo ndiko wanaweza kupata mtu wa kubangaiza na kuigiza kuwa wanapambana na rushwa. Kazi aliyoifanya PCB ya kufunika na kupiga danadana kesi za rushwa inaelekea zimewafurahisha sana AU. Sasa wameona inabidi awasaidie huo utaalamu. Si unajua tena, hakuna kiongozi Africa aliye serious na rushwa!! Kama wangekuwa serious, there is no way Hosea angeteuliwa!!!
     
  11. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa na imefanya Tanzania kuonekana nchi isiyo na watu makini,kwani mara nyingi waliowekwa kwa interest za mkuu,wamevuruga sana mf Mongela,hata Migiro hajafanya la maana ndo maana Ban kampiga BAN ingawa kuna muhula mwingine iliwezekana kupewa.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani eh... Hizo position ni za maagano, kama vile kupokezanavijiti. Zamu imefika
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sijaelewa kwa kiingereza kipi JK aandike reference nzito kama hizi...we umeona barua aliyoandika kwa yule mama wa world bank?? ungezimia ..hata mwanangu gaude yuko shule ya upili hawezi kuandika vile ..yaani yalikuwa ni mautumbo ya bata
     
  14. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kama hujui vile!? Hii ni fadhira ya JK kwa hao mabwana na fadhira haijali competence ya mtu
     
  15. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huu ni ujinga kabisa
     
  16. Carina

    Carina Senior Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuuh umerudi??? heshima yako mukulu .............

     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Duh! Yaani kwa kuruhusu mijadala ya wazi kuhusu rushwa ndio kigezo cha Hosea kuonekana anafanya kazi nzuri?!

    Hakika hiyo post amependekezwa na mabogus wenzake.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania has a reputable and honourable outlook in the outside world than anyone could believe. Our reputation goes back in the pre-independence era when we dedicated a huge amount of efforts to actively help our neighbours free themselves from colonialism. We can keep on playing down the status of our nation but that can't stop others from viewing us as the most democratic and liberal land in Africa. Though its true that to some extent our inept political and government leaders have failed to take advantage on this honour accorded to us by an international community.
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Duh! ama kweli umemchoka huyu mama yaani IQ sawa ya kuku?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Yaani nikiangalia RADAR,Richmond etc yaani sioni ata chembe ya useriousness na rushwa apa.
    Rushwa in Africa is too serious to be left to Hosea
     
Loading...