Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Othman bosi wa usalama wa taifa na jaji mkuu othman chande ni ndugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANleaks, Jan 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    TANleaks Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukiwa na malalamiko kuwa uteuzi wa Jaji Mkuu Othman Chande haukuzingatia taratibu na heshima za mahakama yaani uhodari wa Jaji na seniority, huku pia kukiwa na madai kuwa uteuzi huo ulishinikizwa na kigezo cha DINI, taarifa za ndani zinaonyesha kuwa Jaji Othman wana undugu wa karibu sana na Bosi wa Usalama wa Taifa Othman. Kumbuka Usalama wa Taifa ndio hupendekeza majina na kutoa maoni kabla ya uteuzi, hali hii inaonyesha kuwepo mazingira ya kubebwa kwa Jaji Othman na nduguye Othman wa Usalama ili kufanikisha mpango wa watu hao wawili kushika vitengo viwili muhimu nchini. Wanajamvi nashusha hizi leaks za Tanzania ili muanze kuchangia.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku njingi walalahoi tulishajua hilo bwashe...
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I think hii issue ilishaletwa na Mkuu Fareed... Watu tukachangia mpaka tukapata headache...... Search Thread ya Uteuzi wa Huyu bwana by Fareed
     
  4. m

    mchakamchaka2 Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hivi kwann udini unaonekana tu pale mwislamu anapoteuliwa kushika nyadhifa kubwa na hauonekani wakati mkristu akiteuliwa, lazima ufike wakati watuy tubadilike kifikra na kuwaangalia watu kwa merit zao.....!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbeeee, basi hafai huyo! tupe hizo habari zako motomoto za kiintelijensia, halafu wee bwana mkali kweli kwa kufukuwa habari, duuhhh, yaani hapa hawa jamaa, wanatufanya wote hatuna akili, kumbe tuna mtu hapa kichwa kweli kweli, endelea kutupa vitu Mkuu.

    Wewe bwana au bibi, jina limekusuit kweli kwa hizi habari za ndaaaani kabisa ulizotupa.
     
  6. c

    chamajani JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bana usilete issue zilizopitwa na wakati-Hawa watu si ndugu bana, mmoja ame-originate Arusha na mwingine Tanga-so toa habari yako ya kizushi
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Du kaka.... yaani post yako ya kwanza tu inahusu dini?????

    Lakini yote Kheri karibu Jamvini:peace:
     
  8. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapi mchakamchaka original wewe ni namba2
     
  9. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    SIdhani kama la undugu ndio ilikua issue kutokana na watu wa ndani ya mchakato huo kudhibitisha kwamba raisi alipelekewa "mafaili" ya majaji watatu ambao ndio wana qualify kwenye hiyo nafasi lakini yeye alijibu "kipindi hiki wakristo wasahau" ndio ukaanza mchakato wa kumtafuta muislam ambaye anaqualify. Majina ya hao majaji watatu waliokua wanatajwa mwanzo yalipatikana kutoka kikao cha majaji kilichofanyika Ngurdoto, baada ya kuambiwa na jaji mkuu wapige kura za siri nani awe jaji mkuu. Yalivyofika kwa Kikwete walikataliwa kwaajili ya dini. So hilo liko wazi sio undugu ulio-influence hii issue.

     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    watajua wao.....................na CDM ikishika hatamu tutawapiga tu chini.
     
  11. T

    The Future. Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naanza kuamini kua kikwete anawaogopa wakristo.
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pumba tupu!!
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Source please
     
  14. Ernesto Sheka

    Ernesto Sheka Senior Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do you know the origins of those two people?There's a reason we don't have a limit on stupidity.
     
  15. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Samahani mkuu itakua ngumu kukueleza kwa undani (jina etc) la Jaji aliyenipa hiyo dokezo nisije nikaharibu kazi za watu. By the way hii inajulikana sana na watu wa mahakama ya rufaa na mahakama kuu kama una mtu unamfahamu anaweza kukueleza what happened kwenye mchakato mzima.
    Ps. Unaweza pia kuongea na watu waliokuwa karibu na mstaafu jaji mkuu watakuambia maana nasikia baada ya kustaafu wanasema mengi hawaogopi tena.

     
  16. K

    Kivia JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WEWE u mdini kwelikweli, mbona toka uhuru hiyo nafasi wanabadilishana tu wakiristo kama "kigango" na waislam hawajawahi kulalamika. Ndugu zangu mukianza hizo ?! Kumbuka post zote kuu wamehodhi wakristo ila waslam wapo kimya. Msifukue moto uliopoa.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usiingize mambo ya udini kwenye taaluma wewe. Acha hizo.
     
  18. k

    kada wa ccm Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete kikwete ndio ndio ndio tumpambe maua .....
    Ccm ccm oooh chama cha mapinduzi ccm kiboko yao
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maada kama hii ililetwa hata kabla ya confirmation ya CJ, wakati huo kulikuwa na majina matatu yaliyopelekwa kwa Rais Kikwete na watu wakajua kaka wa mkuu wa usalama ndiye atakuwa CJ
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mmmh sasa sijui tanzania ni nchi ya itikadi gani maana mambo si mambo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...