Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

otea nani alesema hivi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    NIMEFADHAIKA SANA, NIMEDHALILISHWA SANA, NIMEONEWA SANA KATIKA HILI,, there's a wish which am going to grant, TATIZO NI UWAZIRI MKUU...

    ukipatia unapata soda ya bure baada ya kuchezesha draw ya washiriki wote wa shindano hili
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
    Lowassa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    muzee ya munduli, babaa la richmondi=![​IMG]
     
  4. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu cha munduli hicho..... ni balaa tupu kwa Ufwiswadiiiii....
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaa huyu jamaa noma alikua na hasira sana!
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fisadi lowassa
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu aliyejiuzulu kwa tuhuma za ufisadi Edward Lowasa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wao wanasema eti ni waziri mkuu mstaafu!
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaa umenikumbusha kauli mbiu yake ya kampeni 2010....

    "Tulifurahi pamoja, tukahuzunika pamoja, tutasonga mbele pamoja na tutashinda'

    Monduli 2010
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamaa wa maeneo ya huko huko karibu na kwa babu.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bingwa wa plann za kifisadi BONGO ni nani? Kama ada ya bongo swali linajibiwa kwa swali!!!!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mie nadhani mkuu mwenyewe maana awamu yake ya pili naona kaanza kuchemka mapemaaaaaaaaaaaa kila siku lawama na maandamano
     
  13. Ibnu Ayoub

    Ibnu Ayoub Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waziri mkuu aliyefisadiwa,
    kipenzi cha wtu wa monduli,
    shujaa wa monduli,
    nina mashaka na ufisadi wake.
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani alistahafu huyu wanampa tu jina la bure
     
  15. D

    Drake Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tuweke record sawa; kuna kustaafu, kustaafishwa na kujizulu, huyu jamaa alijiuzulu
    lugha rahisi:
    Kujiuzulu= Kuamua kuacha kazi kwa kukiri kuishindwa kazi hiyo kwa sababu yoyote ile
    Hitimisho- kwa hiyo Edward ngoyai lowassa alijiuzulu
    asanteni
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wao wameamua kumlinda sijui ili agombee 2015 wanasema mstaafu hii si kweli kabisa kwanza alifukuzwa kazi na wananchi
     
  17. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni Edwad Ngonyae Lowassa
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ni rafiki yake wa karibu Kikwete na Rostam ambaye inasemekana pamoja na tuhuma hizo bado anaonekana ni mchapa kazi kuliko Pinda
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na kwa taarifa yenu analipwa asilimia80 ya mshahara anaolipwa waziri mkuu kila mwezi ikiwa ni malipo ya waziri mkuu mstaafu.
     
  20. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndio maana walikimbilia kumwita waziri mkuu mstaafu
     
Loading...