Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oscar De la Hoya Loses to Pacquiao

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Dec 5, 2008.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa wapenzi wa ngumi, najua dec 6 mlikuwa mkiisubiri kwa hamu na ndiyo hiyo inajongea, wengi tunatarajia kwamba hili ndilo litakalokuwa pambano bora la boxing kwa mwaka huu. Oscar De la Hoya "Golden Boy" (39-5) atakuwa akizichapa na mfilipino Manny "Pacman" Pacquiao (47-3-2) katika pambano lisilo la ubingwa katika uzani wa walterweight. Oscar (35) ambaye ni bingwa wa dunia katika uzito sita tofauti atakuwa akishuka uzito kwani pambano lake la mwisho alipigana katika uzito wa middleweight wakati Manny(29), ambaye ni bingwa mara nne katika uzani tofauti, atakuwa akipanda uzito kutoka lightweight.

    Wengi wanatabiri kwamba De la Hoya atashinda mpambano huu kwa sababu ya size yake kubwa ukimlinganisha na Manny, advantage aliyokuwa nayo Manny kwenye hii fight ni his younger age and speed,wengi wanataraji atakuwa mzito kwa kuwa he has had to put weight on. I so want him to win but I wont be suprised at all if he loses.

    NB:Amir Khan ,who has been sparring with Pacquiao, will be returning to the
    ring on the night for the first time since his devastating demolision by the
    powerful-dangerous colombian Breidis Presscot, wish him luck.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 6, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Golden Boy atamvuruga vibaya sana huyo Mfilipino....
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ndio anavyosema hivyo but I think kutakuwa na big suprise, huyu mfilipino kila akishinda huko kwao ni public holiday, hakuna mtu anayelala hata kama anapigana saa 9 usiku!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...zama za De la Hoya zinaelekea ukingoni kama zilivyo 'kuchwa' zama za All time Greats wengine kina Hopkins, Roy Jones Jr, na very soon Mayweather.

    Ukiona kina Chris Hatton, Joe Calzaghe na wengineo wanakimbilia Golden purse US box office, ujue kuna loophole hapo.

    'Pacman' pamoja na kupandisha weight, bado anauwezo mkubwa wa kumuadhirisha Golden Boy, kama Steve Forbes (former Contender contestant) alivyosimama naye punch-punch all the way thru their last bout.

    I bet on split points decision on De la Hoya favor, Just b'coz he's 'unpredictable'.

    Amir Khan naye, ah...

    Thanks God yule m-colombian alimpa reality check. Leo anauwezo mkubwa wa kusafisha tena jina lake.
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu Amir Khan aachane na hii biashara ya kupigana na wanywa guiness na kebab, akiwanock out round ya kwanza anajiona mkaaali kumbe ni wapinzani dhaifu, aende akaishi US apigane na opponents wenye majina ndio tutajua uwezo wake halisi.
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya wapenzi wa ngumi nani atashinda? Naona Oscar keshakuwa punching bag!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Dah! Aisee Pacman ka dominate kishenzi....nadhani ndio mwisho wa De La Hoya....
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I told ya! outboxed and outspeeded, alikuwa anaonekana kama mzee wa miaka sabini, i think we have def. seen the end of him!
     
  9. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods,

    Naomba mhamishe hii ipelekeni kule kwenye michezo. Mpambano umekwisha Manny Pacquiao wins over Oscar DelaHoya!
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Dec 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Manny Pacquiao (L) of the Philippines nails Oscar de la Hoya of US at the corner of the ring during their welterweights showdown at the MGM Grand Garden Arena in Las Vegas, Nevada, on December 6, 2008. Filipino boxing icon Pacquiao stopped Oscar de la Hoya after eight rounds, defying a disadvantage in size with a brutally dominant performance in their welterweight showdown.

    [​IMG]



    [​IMG]
     
    Last edited: Dec 7, 2008
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Dec 7, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Haka kafilipino huwa kanachapa kweli kweli. Nilijua katamfumua sana huyu De la Hoya.


    De La Hoya amekuwa anashindia jina zaidii, na sehemu kubwa ya ushindi wake huwa ni wa kubahatisha dakika za mwisho mwisho au kwa kupewa na majaji. Aliwahi kupigwa na kijana mmja wa Ghana lakini baadaye ushindi akapewa De la Hoya. Watu walipoonyesha kutoridhishwa na mateokea yale, de la Hoya akaulizwa kama angependa kurudiana ili ubishi uishe, akakataa kurudiana na hadi leo hajapambana tena na Mghana yule.
     
  12. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 8, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    I hope De La Hoya ameweza ku manage hela zake vizuri maana Holyfield sasa hivi anaadhirika na kutia huruma.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...apart from Golden Boy,

    wapenzi wa ngumi, hasa UK mmemwona self-proclaimed & hyped 'the next BIG thing after Lennox Lewis,' Audley Harrison alivyochapwa vibaya na Taxi Driver?

    Amir Khan angalau naye kasafisha jina, kijana anaweza, sema kama alivyosema KKN, kipimo kizuri cha ubora wake ni atapozichapa US na mabondia wa maana, si hawa 'travellers'
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakuna bondia anayeudhi kama hili jamaa, siku hizi linapigana kwa mdomo tu akipanda ulingoni ni zero, cha kushangaza he is almost 38 and still talking about wining the world title!

    NB:Rashid Matumla atakuwa akizipiga on Sky Sports one around 10pm hapa UK next friday.
     
Loading...