Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama na ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rodcones, Dec 30, 2010.

  1. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika Khali isiyo ya kawaida katika nchi yetu kuna hii kitu Ufisadi, Rushwa na mengineyo yanayo rudisha maendeleo nyuma, si kwamba nchi yetu ni maskini au watu ni maskini la hasha ila kuna watu wachache waliotujengea msingi mmbovu wa kutufanya sisi kuendelea kuitwa nchi maskini duniani, natoa mfano china imeendelea kwa muda mda mfupi saana ni baada ya kuwa na revolution ambayo vijana waliuwa wazee wote wote waliokuwa waleta sera za mao zi dong na kupinga maendeleo

    Tanzania pamoja na kuwa na katiba mbovu ila kutokana na sera zisizo kuwa na maono ya baadae yaani kuwa na mipango endelevu katika kuendeleza taifa, mamia ya viongozi kila anapopata madaraka anashindwa kutoka ili aweze kuteleza nia yake khalisi iliyompeleka pale kwa sababu hawezi kutoka na akijitahidi basi ataishia jela au la la

    so nasema hivi kwanini viongozi kama hawa tusiondoe kabisa na kuanzisha klitu kipya kabisa na sura mpya kqabisa ili uozo ulio katika mzunguko wa sasa uweze kuisha

    Mfano lipua bomu katika bunge siku mbayo raisi anahutubia utakuwa umeeondoa wote na kutakuwa na fresh start japo kuwa siku hiyo utakuwa umetoa na wasio stahili kama dr slaa ni mmoja tu wa watu wanao staili kuigwa
    akina mwakyembe , maguli na wengi ne

    lakini kuna usemi unasema samaki mmoja akioza wote huoza na mtogo wa panya huingiza aliye kuwemo na siye kuwemo so mi nashauri kama tunahitaji mabadiliko lipua bomu bungu siku ambayo ambayo mheshimiwa raisi anarihutubia tutafanya uchaguzi upya na tutakuwa na fresh start kwani hakutakuwa na ile ya keusema mimi nimlinde fulani au nifanye hivi maana wote watakuwa wapya.

    mods usiiondoe hii huu ni mwanzo tu

    maana njia za amani zimeshindikana tanzania raisi wetu anadharau wananchi na viongozi kwa ujumla wanajali maslahi binafsi pasipo kujali maslahi ya nchi.

    miaka 49 ya uhuru lakini bado sisi ni omba omba tutaacha lini hii
    umeme bado wa mgao
    Gesi tuanayo tuanshidwa kutumia
    Hospital vifaa hakuna
    mashuleni hakuna desk
    Maji hakuna
    Reli inataka kufa no imekufa
    bandari inachukua siku 60 hadi 90 ku clear bado rushwa imekithili bila rushwa hujatoa mzigo
    kila kitu laziam rushwa bado leo hii
    Dowanis iliyo tuibia na bado inatuibia inahitaji ma bilion ya shiling hizo zote ni kodi za wananchi wasio na umeme wala maji kwa manufaa ya viongozi wachache
    kwa wastani tuchoke kuitwa maskini au vilaza
    ki inchi kama rwanda kinakuja juu kimaendeleo kuliko sisi
    na ilaani saana ccm, chama cha majambazi ni kweli ni majambazi wataendelea kutuibia tusipochukua hatua haraka.

    nina mihasira saaana na viongozi wanao rudisha maendeleo nyuma.

    MODS usiiindoe au kuibania.

    nataka watu tufikirie:angry:
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... although your flow is staggered...... mimi nipo na wewe na kweli nina uchungu mkubwa sana na kurudishwa nyuma kimaendeleo kunakoleta mateso na mahangaiko makubwa kwa wananchi wengi wa Tanzania .... kwa sababu ya watu wachache.....ninaomba na kusihi kwamba sisi tuliopata bahati ya kupata access ya mtandao wa internet na mawasiliano mengine tuutumie kuleta mabadiliko ya ukweli kama wapenda maendeleo na wazalendo

    rodcones... i wish and pray for you ..... to become a strong camaraderie like Samora Michel .... be strong ...., hit hard with words of wisdom those who chew the wealth of our country
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Tanzania haijawahi kukombolewa kama tangnyk na znzb.wakolon wa tz ni ccm.na njia za kuwaondo wakolon zinajulkana.shime!
     
Loading...