Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama kukataza wanae ugaidi ni unafiki, mtego au woga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Feb 13, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari kuwa kiongozi wa zamani wa al-Qaeda Osama bin Laden alihusia wanae na wajukuu kuachana na ugaidi zimekuwa hit kwenye mitandao. Je ni kweli alifanya hivyo? Je aliacha mtego ili waruhusiwe kirahisi kuishi kwenye nchi za magharibi baadaye wazibadilishie kibao au ni unafiki wa kawaida wa kusema na kufanya tofauti? Kwa habari zaidi BONYEZA HAPA.
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wajinga ndo waliawao
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    He was honest to himself and to his kids..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    unafikiri alikua hajui outcome ya ugaidi?
    au watoto wa wenzie wakijitoa mhanga, unadhani alitaka wanae wajitoe muhanga?
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ugaidi si lele mama
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Alisema hivyo kwa kuwa alikuwa hataki wanae waandamwe. Tumeona ghadafi wanae walivyoteswa, watu hawajali kama watoto ni waovu au sio waovu, wanahukumu mpaka watoto. Naona alisema ili kuuzuga ulimwengu na kuwafanya watu wakubali kuwa yeye tu ndio mhalifu na sio familia yake. Pia tukumbuke kuwa ugaidi ulitokana na mikataba kati ya marekani na kikundi cha osama. So, walikuwa na deal na osama, na sio familia yake.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwanadamu anayependa kizazi chake kiangamie (kifutike juu ya uso wa nchi) Osama alijua ugaidi nini kwani ukiutafuta ugaidi haupo ktk dini ila ktk uasi.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hoja yako si sahihi kwa bb mwanasha maana mpaka sasa wanae ni watawala. Wanae sasa humarisha TRA wasamehe kodi kwa makampuni ambayo wan-interest nayo, huamrisha vyombo vinavyosimamia chaguzi mbalimbali viwapitishe wapendwa wao na visiwapitishe wasiokuwa kambi yao. Sasa siku mabaya yakimkuta(God forbid) kizazi chake chote kitangamia.
     
Loading...