Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama kuiongoza mashariki ya kati

Discussion in 'International Forum' started by Ami, Jan 30, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vurugu za mabadiliko yanayoendelea mashariki ya kati yanampa nafasi kubwa kiongozi wa waislamu sheikh Osama bin Laden kuchukua madaraka huko mashariki ya kati hivi karibuni.
    Tunisia kiongozi wa waislamu sheikh Rashid Alghanouch amerejea nchini kufuatia kupinduliwa kwa kipenzi cha nchi za Magharibi ,dikteta Ben Ali.Kule Misri chama cha Muslim Brotherhood mpaka sasa kimeweza kuwafungua magerezani wanachama wake wote waliokuwa wameshikiliwa na dikteta Mubarak.Lebanon chama cha Hizbullah ndicho kinachoendesha serikali.
    Yemen na kwengineko wako mbioni kuondosha vibaraka wa nchi za magharibi.Tunasubiri utawala mpya wa sheikh Osama.:clap2:
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho,madikteta wote watakaong'olewa madaraka yatachukuliwa na chaguo la peoples power! Hakuna cha osama wala babuyake osama,kwanza osama mwenyewe alishakufa miaka 2 iliyopita huko mapangoni kandahar.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Source Please!
     
  4. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mubarak aende na hatumtaki Elbaradei,kibaraka mwengine wa USA

    [​IMG]
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Marehemu anaweza ongoza?
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yupo kwenye jumba fulani la kifahari huko Saudia anasubiri muda muafaka ajitokeze.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red, ni kiongozi wa al-qaeida au waislamu?
     
  8. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wa waislamu wakiwemo Alqaeda,Bakwata n.k.

     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Oooh..Islamist at its best!
     
  10. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kumbe waislam ndio waliofanya kufuru 9/11. Mpaka leo hii nilikuwa natetea kuwa waislam si magaidi, Lakini umenipa ufafanuzi.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi sio Muislamu lakini hapo kwenye RED naona unawadhalilisha Waislamu tafadhali futa hiyo kauli!
     
  12. d

    damn JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ohhh mkuu kama nimekuelewa vyema unamaanisha wanakula fweza zake.
     
Loading...