Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama bin Laden,yupo hai au amekufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Feb 24, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haina ubishi kuwa kundi la kigaidi la al-qaeda bado lipo na huenda
    labda linazidi kujihimalisha siku hadi siku. Lakini je, bossi wao
    Osama bin Ladeni kwa sasa yuko wapi? mbona yu kimya sana?
    amekufa au yu hai? au afya yake kwa sasa ni mgogoro?

    Jamani mm si kibaraka wa CIA wala FBI, ila najua JF inavichwa vyenye
    uelewa mkubwa wa mambo na wanaweza kutumwagia majibu ya kweli
    hapa jamvini kwa faida ya wote. - Nawasilisha
     
  2. T

    Thesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani alishafariki Osama. Ni kwamba wafuasi wake na wale wanaomuunga mkono wanaishi kwa kivuli chake na hawataki kusema ukweli. Marekani nao labda wanatumia hilo kwa maslahi yao kuwaondoa wapinzani wao hizo mashariki ya kati. Kuna madai pia kuwa Osama ni wakala wa kundi la Mafia, kundi lilioanzishwa na Papa wa kanisa katoliki karne za nyuma ambalo linatawala ulimwengu kwa mlango wa nyuma. Wanamaagent wao kila serikali kubwa duniani au hata marais waliopo madarakani. Kundi kama Freemasons na Jesuit ya katoliki ni moja ya genge za kundi hilo.
    Kwamba Osama alikufa itakuwa kweli manake angekuwa ameshajionyesha kwenye video watu wajue yupo lakini kinachotokea ni Sauti tu isiyoonyesha ukweli kamili. Tangu kubomolewa kwa mapango ya Torabora alikokuwa anajificha huko Afghanistan haijaonekana tena video yake. Naamini amekufa kinachoendelea ni mchezo wa kuigiza ili kuwafyeka waarabu walioingia mkenge kwa Geresha ya Osama Bin Laden.
    Kumbuka mbinu zote za kivita alifundishwa na hao hao Mafia.
     
  3. T

    Thesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani alishafariki Osama. Ni kwamba wafuasi wake na wale wanaomuunga mkono wanaishi kwa kivuli chake na hawataki kusema ukweli. Marekani nao labda wanatumia hilo kwa maslahi yao kuwaondoa wapinzani wao hizo mashariki ya kati. Kuna madai pia kuwa Osama ni wakala wa kundi la Mafia, kundi lilioanzishwa na Papa wa kanisa katoliki karne za nyuma ambalo linatawala ulimwengu kwa mlango wa nyuma. Wanamaagent wao kila serikali kubwa duniani au hata marais waliopo madarakani. Kundi kama Freemasons na Jesuit ya katoliki ni moja ya genge za kundi hilo.
    Kwamba Osama alikufa itakuwa kweli manake angekuwa ameshajionyesha kwenye video watu wajue yupo lakini kinachotokea ni Sauti tu isiyoonyesha ukweli kamili. Tangu kubomolewa kwa mapango ya Torabora alikokuwa anajificha huko Afghanistan haijaonekana tena video yake. Naamini amekufa kinachoendelea ni mchezo wa kuigiza ili kuwafyeka waarabu walioingia mkenge kwa Geresha ya Osama Bin Laden.
    Kumbuka mbinu zote za kivita alifundishwa na hao hao Mafia.
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu na nimekuelewa. Lakini kama ni kweli huyu jamaa kafa,kwanini wafuasi wake wasiitangazie dunia? Na kisha
    wakamteua mtu mwingine?
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Osama was a scam.
     
  6. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    The guy is still alive. He is behind the the move which is happening now in Arab world.
     
  7. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He is in Switzerland.....hehehe...just kiddin'......or maybe not
     
  8. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is what people do not know,watu wanafikiri Gadaffi anaondolewa kwa kukaa madarakani muda mrefu,wameamua kuondoa moderate muslim leaders wote,Osama is alive,and is working to make sure all Arab countries follow islamic principles and rules and completely transform this countries into islamic countries which they are not though they have majority of muslims.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ok i agree with u,but no body knows if the guy is stil alive or died. Pia ni nchi gani hizo ambazo wameamua kuwaondoa moderate muslim
    leaders wote?
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe sijui kitu hujui kitu kweli....
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aaaaa thatz why called ur self sijui kitu? tehee tehee..... just kiddin....man
     
Loading...