Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OS ipi sasa is the best

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mkonya, Aug 23, 2012.

  1. m

    mkonya Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kati ya iOS,ANDROID NA WINDOW MOBILE ipi bora kati ya hzo
     
  2. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Android mwanzo mwisho
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemeana na wewe mwenywe,wengi humu wanapenda android lkn hawajawahi tumia windows


    mimi naipenda android kwasababu nana ni open zaidi na rafiki zaidi kwa matumizi yangu,nimetumia windows na ni zuri lkn inahitaji marekebisho kufika kiwango cha juu kama android na IOS.

    lkn windows 8 itakuwa tofauti sana na ya nyuma kwa vitu vya bluetooth na memory card itakubali,camera video zitakuwa zinauwezo mkubwa wa hd 1080p na screen zitakuwa,za hd 720 p.
     
  4. m

    mkali mimi Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Droid ni nomaa
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Google Droid all the way!!
     
  6. Mars Rover

    Mars Rover JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Google's open source Linux kernel based! The mighty Android (Droid)
     
  7. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    symbian bele aka nokia bele
     
Loading...