Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodhesha nyumba yako ya KUUZA / KUKODISHA hapa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dally, Oct 6, 2010.

  1. d

    dally Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UNAYO NYUMBA UNAPANGISHA AU UNAUZA? KAMA JIBU NI KATI YA HAYO MAWILI BASI USIPOTEZE MUDA INGIA KWENYE BLOG YA DALLY ESTATE,UWEZE KUORODHESHA NYUMBA YAKO BURE KABISAA.

    PIA UNAWEZA KUFWATILIA MAMIA YA NYUMBA ZILIZOKWISHA ORODHESHWA NA UANGALIE NYUMBA INAYOKUFAA KWA MAKAZI.

    DALLY ESTATE
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    safi sana mjasiriamaali mi yanagu bado najennga naruhusiwa kuirodhesha
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
Loading...