Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodhesha Matukio Yaliyochefua Zaidi Mwaka 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Dec 30, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    GreaTthinkers
    Hivi ndivyo tunavyoaga miaka hapa JF, ili kuwa na kumbukumbu ni vizuri nawe ukaweka tukio unalolikumbuka lilikuchefua au kukuhuzunisha ili libake humu JF milele
    1. Anne Makinda kupandisha posho za wabunge hadi 200000 kwa siku
    2.Kero ya Uhaba wa Mafuta (diesel na Petrol)
    3.Mafuriko yaliyoua watu zaidi ya 40
    4.Serikali kutumia 62bil sherehe za kutimiza miaka 50 ya Uhuru batili
    5.Mabomu ya Mbagala na Gongo la Mboto kushindwa kumwadabisha Waziri husika
    6.Kuzama kwa Meli Zanzibar na kuua mamia ya watu
    7.Kujaa maji uwanja wa ndege Mwanza huku serikali ikiwa haina hata mpango wa kujenga mpya Eneo pana la Mabuki
    8.Kuugua Ghafla kwa Mwakyembe na Mwandosya huku ikihusishwa na aftermath za Richmond tremor
    9.Pinda kuuza ekari maelfu Rukwa kwa bei ya Sh. 150 kila Ekari kwa Wamarekani
    10.............................
    11................................
    12................................

    Nitaendelea kuorodhesha
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    10. Mafisadi wanunua JF to refer this post

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/207486-is-jf-imenunuliwa-na-mafisadi.html#post3055490
     
  3. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uchakachuzi wa sheria ya katiba mpya
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha m/kiti WA CCM dr... tarehe 5/2/2011 katika sherehe za kuzaliwa ccm Aliiikana richmond pia dowans kuwa ajawai ata kuonana na wamiliki wake na kudai kuwa wala hana nasaba nazo, na ktk kikao cha nec cha nov 2011 fisadi el akafunguka na kumchana kuwa kila lililokuwa likifanywa tangu richmond to kuzaliwa dowas alikuwa anajulishwa na alikuwa anahafiki na kubaliki kila jambo na wala hakupinga wala kukana shutuma hizo duuuuu, maana yake alitudanganya 5/2/2011 duh mkuu wa kaya muongo ril siku ile nilichefuka aswaaaaaaaaaaaaaaaa wadau...
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    David cameroon.
     
  6. Dachr

    Dachr Senior Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wenu wa nchi kutoa majibu mepesi mepesi. .
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Rais na Viongozi wengine kushindwa kuwajibika kwa Wananchi.
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    1.Serikal ya CCM kuua raia Arsh, na Mtoto wa Mkulima kulidanganya taifa na kupotosha ukwel juu ya hilo, (ilniuma sana)
    2. Wizara ya elimu kulidanganya taifa kua ajira za walimu wapya mwezi sept zngekua tayari kumbe ni uongo m2pu, mpaka Januar ilikua n giza tupu juu ya hilo.
    3. 64 bilions used 4 nothng!
    4. Mwaka wa changamoto nyng kwa utawala wa magamba a.k.a ccm! Maandamano kila kona!
    5. Kuvua gambaaaa!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Zile suti aghrrrrr
     
  10. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ngeleja
     
  11. b

    buswe Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Serikali kupanga bei ya mazao kilimo wakati bidhaa za viwandani zinapeta. pia serikali kutotoa maelezo kuhusu suala la shimbo kumiliki sh. trilion 3 a.kusini. habari hizo zilipatikana kwenye mitandao ya compter
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    jairo.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    mgao wa umeme! kiru kiru kiru nilitaka kusahau meku!
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuoneana soo katika suala la kuwajibishana
     
  15. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Polisi kutumia mabavu mf. Arusha
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mafisadi PAPA kukataa kuvua magamba na kuogopwa
     
  17. h

    hubby Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kauli ya prezoo mabom gongo la mboto "aaa...jaman, wamekufa wachache tuu.....teh....teh"
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wabunge wanafki kutoka unguja na pemba walivyoungana kuutetea sijui muswada wa mchakato wa kuundwa kwa tume ya kuratibu muundo wa uundwaji wa chombo cha kukusanya maoni ya watz juu ya uundwaji wa katiba mpya dey bored me.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lowasir kumsuta mwenyekiti
     
  20. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Clouds ku uabuse wimbo wa Taifa
     
Loading...