Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

orodha ya watu waliosoma udsm na sifa zao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Sep 1, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naanza na samweli sitta muhitamu wa shahada ya sheria pale udsm

    huyu mzee alikabidhiwa na mwalimu j.k kuongoza c.d.a Dodoma ili iweze kuwa makao makuu matokeo yake aliwajaza watu wa tabora pale kina rage.wakafuja pesa za miradi mbalimbali mpaka leo dodoma mako makuu yamekuwa ndoto.

    msomi huyu wa udsm pia alijenga ofisi ya spika tabora akifikiria atakuwa spika milele
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tehetehetehetehetehetehetehe. Pamoja na hayo, UDSM ndo baba lao. The best University in TZ.
     
  3. Persie

    Persie Senior Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh kumbe
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    We msela tangu udsm wakupge chini unaiandama sana!jilaumu mwenyewe kwa kuwa kilaza hadi ukashndwa kufaulu vzr form 6.pole sana.
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha ha, me lyk dis punch
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni muhitamu wa UD? Chck wahitimu wa UD, UDSM finest commnt na hapa
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ridhiwani Kikwete :milionea mwenye shahada moja tu ya sheria
     
  8. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahakika mh. mnyika ni graduate wa mlimani?
     
  9. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    seriously guys u got to stop this crazy obsession with udsm..maana hapa wote tunajua haya malumbano hayana conclusion ya maana kesho mwingine ata fungua thread kama hii yaani hamna jipya...kuweni ma great thinkers basi!
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sema kama unataka CV kaka
     
  11. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mbona kama najua alifukuzwa ud,thou alisoma bt hakugraduate
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kaka ebu jaribu kufatilia comments na nyuzi za huyu mleta mada. Utagundua there z no making this guy understand ni kwenda nae 2. Take some few secs kupitia...
     
  13. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp huyu mwanasheria wa zamani wa vodacom
     

    Attached Files:

  14. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Mi ckujua kumbe ucpo somea udsm we ni kiraza?mi nadhan nyie ndo viraza tutasemaje sie tuliopewa udhamin wa kusoma nje na serikari?eti udsm!!pwa,pwa,pwa,pwa,pwa...!!
     
  15. J

    JPM605 Senior Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    elimu sio sababu ya kuwa millionea au lah! kuna wenye hela na hawana hata elimu ya msingi ndugu!
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    yani tangu miaka hamsini ya uhuru mpaka sasa chuo ndio kimetoa watu hawa tu wenye ufanisi kazini mwa serikali au? basi kama ni kweli hamna chuo hapo! je,ni kweli mnyika ni graduate wa mlimani?

    afu mtoa mada hii sio mada ya kisomi,bali ni yakuchafuana kisiasa tu humu,na machuki yako ya kukosa post! yani umekosa hata data star mkuu? daah
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kaka nashidwa nikujibu nn! Unaponda mtoa mada but still u want some of the action
     
  19. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na idrisa rashidi je?
     
  20. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kufuatilia mwanaume kila nachopost na comment zangu humu inafanya nitilie shaka tabia zako
     
Loading...