Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya watu walio pona LOLIONDO HII HAPA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Mar 22, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Tafadhali wekeni orodha ya watu walio pona Loliondo kama ushaidi kwa dawa ya Babu.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mrema wa TLP
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hakuna hata m1. Wote ambao nmejarb kuwaulza walchopata baada ya kpata kkombe ni nafuu 2. Hakuna ambae mpk ss anawza kujtokeza na kuprove hadharan kuwa kapona ki kwel kwel.
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Orodha iko wapi mbona siiöni? Au nimesoma vibaya heading? Ngoja nirudie kufungua labda.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hajapona ila alsema anahc kupata nafuu!
     
  6. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi heading ilivyo na ulichokiandika hapa inaonekana Hata wewe hujapona vizuri bado kwa hiyo tunasubiri uwe wa kwanza au kaongeze kikombe cha pili.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    akiongeza ndo hapon tena! Aendelee kusbr hcho alchkunywa baada ya miez 6 ugonjw utatoweka! Ila awe na Imani!
     
  8. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    CCM imepona kwa dawa za babu maana mambo ya DOWANS, MAANDAMANO na nini sijui.... yamepungua.
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kweli hakuna aliyepona, temporary placebo effect na adrenaline rush. Wamepoteza hela tu.
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ushauri wa bure kwa Mods:
    Jaribuni kupunguza uwingi wa hizi posts za Babu na Loliondo,

    Ni hilo tu.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watapunguzaje wakati ndio burning issue kwa sasa Tz
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna kaukweli hapa.
    Tumepumzika!!!!
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ttb wameanza kumeanza kutangazia dunia sembuse locals
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mpaka Muheshimiwa naye amepewa dozi!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    heading kama ya magazeti fulani ya udaku. Kilichomo ndani tofauti.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyu atakuwa ni mwandishi wa magazeti ya kiu, ijumaa, risasi na mengine ndo nini sasa kutuwekea heading nzuri ndani hakuna kitu aaakkkkhhhh
     
  17. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    crap!!
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    This is one wicked sick click thread uliyotuletea

    1) Heading yako haiendani na maudhui uliyo andika

    2) ukiipata orodha.... alafu...... iweje.......utafanya nini.. ?!!

    wasted
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu ingekuwa vizuri ulivyoandika heading yako ukaweka kitu ambacho umekisema ndani.......
     
  20. mediaman

    mediaman Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama imepona. Nafikiri maandamano yatakuwa makubwa zaidi baada ya siku chache zijazo itakapodhihirika wazi kuwa waliokufa baada ya kutoka Loliondo ni wengi.
     
Loading...