Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya wateuliwa wote wa Rais wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Soki, May 9, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hebu leo tudadavue wateuliwa WOTE wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika NGAZI ZOTE kwa mujibu wa katiba iliyopo sasa. Kwa haraka utagundua madaraka ya rais ni makubwa mno! Tuweke kwa orodha: (1)WAZIRI MKUU (2)MAWAZIRI (3)WAKUU WA MIKOA (4).................... (5)...........
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    spika huchaguliwa na wabunge tokana na wagombea waliopendekezwa na vyama vyao.
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dah! Nilipitiwa mkuu! Nimelisahihisha hilo.
     
  4. S

    Soki JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kookolikoo, endeleza orodha!
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamu wa raisi, ila huwa anamchagua mapema kama mgombea mwenza
     
  6. S

    Soki JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wakuu wa Wilaya
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Makatibu Wakuu wa Wizara
     
  8. m

    majanisamwel New Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwanasheria mkuu...Jaji Mkuu..IGP..Mkuu wa majeshi
     
  9. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jaji mkuu, makatibu wakuu wa wizara, wakurugenzi wa bodi za mashirika ya umma..
     
  10. S

    Soki JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wajumbe wa Tume ya Kukusanya Maoni ya Katiba Mpya
     
  11. S

    Soki JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona kama mfalme vile?!
     
  12. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wakuu wa majeshi na wasaidizi wao wote
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mawaziri na manaibu waziri
    Wakuu wa mikoa
    Wakuu wa wilaya
    wakurugenzi wa wilaya
    wakuu wa mashirika ya uma
    wanabodi mbalimbali
    wabunge wa JK
    wakuu wa majeshi
    makatibu wakuu wa wizara
    majaji
    raisi anateua nusu ya wafanyakazi wa ngazi za juu serikalini huu ni upuuuzi
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkurugenzi wa TISS, Ma-cancellor$ Vc's, CAG, gavana BOT...
     
  15. benbry

    benbry Senior Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata msaidizi mkuu wa mambo ya kijamii......hahah. bado kidogo tutasikia h/gal mkuu wa magogoni
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hata mi nilikua nafikiria hiyo... CHEF COOK wa ikulu, na naibu wake na katibu wake pia...au mpishi hana makatibu...
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vice chancellors, chancellors, DVCs kwenye vyuo vya umma.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh kweli huyu ni mfalme
     
  19. S

    Soki JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wasaidizi wao kama vile .....
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    makatibu wakuu, na wasaidizi wao, manaibu waziri, wakuu wa vyuo, mkuu wa tasisis ya elimu kibaha, wakurugenzi wa TBS, TFDA, TRA, BoT, mKUU WA MAJESHI YA ULINZI, POLISI, katibu mkuu ikulu, mabalozi wa nchi za nje, ndani ya ccm pia huteua watu wake... nafasi ni nyingi sana rais anazoteua
     
Loading...