Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya WATAKAOUAWA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Feb 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,228
    Likes Received: 5,504
    Trophy Points: 280
    1. Mafisadi wote na wahujumu wa nchi
    2. Wanasiasa wanaopandikiza sera za chuki za udini
    3. Maafisa ardhi wanaouza eneo moja la ardhi kwa zaidi ya mtu mmoja
    4. Manesi, wauguzi na madaktari wenye roho mbaya ambao wako tayari kutoa uhai
    wa mgonjwa kwa sababu hajawapa hela ya chai.
    5. Watendaji wa Baraza la Taifa la Mitihani wanaouza mitihani na kuivujisha.
    6. Polisi wanaosingizia watu na kuwabambikiza makosa mbalimbali ya uongo.
    7. Endeleza orodha hii
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nimeipenda sana hiii....
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    8.POLISI TRAFIKI WOTE 9.mahakimu wote
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    10. Majambazi wote na vibaka wote
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    10. Viongozi wanaowakingia mafisadi kifua.
     
  6. F

    Fahari omarsaid Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chenge lowasa rostam manji pia watauwawa
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    11.wanaochit wapenz wao
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wale wote wanaosingizia wenzao kuwa ni wadini.
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wanasiasa na wabunge wote wanaowadanganya wananchi kwa kutoa ahadi ahadi ambazo wanajua kabisa kwamba hawawezi kuzitekeleza
     
  10. M

    Mantisa Senior Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walomuua Chacha Wangwe
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    12.vyombo vya habar vnavyokiuka utangazaji yan vnachochea mabaya
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tusiwaze namna ya kuuwana!tunapaswa kutafuta mbinu ya kutatua matatizo yetu,na kuwahukumu wakosefu kwa kutumia sheria zetu zilizopo!!
     
  13. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wale wote wanao kula uroda na ma house girl / house boy wao!!!!!!!!!!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,228
    Likes Received: 5,504
    Trophy Points: 280
    Hizo mbinu mnazotaka kuzitumia kutatua matatizo hazitafanya kazi kwa kuwa hao mnaotaka kuwawajibisha ndio wameshika mpini nanyi mmeshika makali
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,228
    Likes Received: 5,504
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe sio memba wa infidelity party?
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wachawi wote na viongozi wa dini waotumia nguvu za giza
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Wanaokipigia debe CCM woteeeeeeeeeeeeeee
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siungi mkono kuchukua mamlaka ya kuwa mungu na kutoa roho za watu... tusiombee tusiyoyajua

    what we need is to take CCM au poor government out.. sio kuuana... basi kama ni hivyo tuanze na kuua mazalia ya mbu
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona wataisha tutabaki watoto tu
     
  20. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Kweli kabisa...
    Mtaua hadi ndugu na jamaa zenu au hata nyie wengine mliopo hapa.HAKUNA ATAKAYEBAKI!

    Siafiki mauaji....nyinyi hamna mamlaka ya kutoa rohi za watu..mmekuwa ziraili tangu lini?
    MSHINDWE NA MLEGEE!
    tUMIENI NGUVU HALALI-
     
Loading...