Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya Wanaotafutwa na Polisi Tanzania - Je, Hii ni Sahihi au Jeshi Letu lina Udhaifu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bazobonankira, Mar 21, 2011.

  1. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikijaribu, kwa mara nyingi tu, kufuatilia waalifu ambao wamekuwa wakisumbua raia (micro and macro thieves) na kutaka kujiridhisha ha hatua madhubuti zinazochukuliwa na jeshi la polisi nchini.

    Cha ajabu, pamoja na kuwapo orodha ya watu lukuki wanaodaiwa kutafutwa na Polisi (akiwemo shailesh vithlani), hebu tazama orodha ambayo polisi wamkuwa wakiining'iniza katika mtandao wao tangu katikati ya mwaka jana.

    Je wengine hawakuwekwa kwa makusudi, wamesahaulika au imependekezwa na wakulu ili wasiwekwe? hata kama hawana sura zao, majina je?

    Tunaweza kuanza kuwaorodhesha? Namba moja ni........
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    1. Nkono
    2.EL
    3.RA
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karamagi
    Zito kosa lake kula njama
     
  4. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi
    Wewe
    Yule na Wale
    Kwa kuendelea kuweka serikali na viongozi shalimu katika hatamu ya Uongozi!
    Wananchi walituuamini, wakakubali kodi yao itumike kuutusomesha, tukasoma, tukapata kazi, tuukawa mabega juu na kuwasahau, kana kwamba kwa kuwa wao hawakwenda shule, hawana maana kwetuu na vizazi vijavyo! Shame on us all. Indeed, shame on us all!!
     
  5. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I swear, shame on me and u! Shame on us all!
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm; Mara mwisho alionekana amevaa shati na suluali ya kawaida? Hivi Polisi wapo serious kweli hapo! alafu wote hao wao hapa Dar es Salaam.
     
Loading...