Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha Ya Wabunge/Mawaziri walioshindwa Kutekeleza Ahadi na Ulegevu wao Majimboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Feb 23, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Ikiwa imebakia takribani miaka mitatu kujichukulia kilicho chao , wapo wabunge wengi waliojifanya kushindana na mkuu wa kaya kwa kutaja orodha ndefu na ahadi hewa/feki , mpaka leo hawajazitekeleza majimboni mwao na hawana habari nazo tena.
    Ninayo kumbukumbu kidogo ya wabunge wa Dar na mikoani kidogo

    1. Hassani Zungu MB Ilala, huyu kachemka kabisa, Machinga Complex imemshinda, DDC K/Koo hapo ndio kaharibu kabisa, kuna rushwa za ajabu, wenye nchi wanafukuzwa wakuja wachina na wasomali ndio wamechukua fremu za maduka kwa bei ghali.

    2. Idd Azan MB: wa Kinondoni, huyu anakatisha tamaa kabisa eneo lake ndio uti wa ngongo wa madawa ya kulevya, uchangudoa. na Jimbo lake linaongoza kwa rushwa, wahamiaji haramu wa kikongo na Rwanda Brundi. Wamewafanya vijana kuiga tabia mbaya ya kuendekeza pombe na kuomba omba.

    3. Mbunge wa Kisawe huyu wageni wawekezaji ndio wamejificha huko wakijitwalia maekali eti wanawekeza na ndio jimbo la kwanza kuwa na umaskini.

    4. Mbunge Kagasheki wa BK Mjini, huyu kalewa sifa kasahau kwao, Manispaa inanuka kwa uchafu , pake standi utadhani sio mji wa bukoba ulisifika kwa usafi enzi za Ruangisa.

    5. Mbunge wa Mleba Kasikazini Prof. Tiba, huyu ndio kajisahau kabisa, kaenda kupambana na matajiri wa jiji kurudisha viwanja wazi kumbe kapambana naserikali yenyewe sasa kanyamazishwa, nae kafanya shule ya watoto yatima kuwa ya matajiri naye kuna kiporo.

    6. Mbunge Edward Lowasa, huyu atasemi mengi sana maana mengi yashasemwa, kawafanya wamasai watoke shambani wakimbilie mjini kutafuta ajira wakati hawana shule, yeye angali kutoa mamillion kwenye makanisa huku kwao mifugo ikifa kwa kukosa maji, mpaka mkuu kariona kaenda kupoza, eti anataka urais!!

    7. Mbunge wa Dodoma Rusinde, umeshindwa kufanya ushawishi kuufanya dodoma liwe jiji ili uwarudishe omba omba wote wanaoteseka pale faya na bibi titi ukafuata nyayo za Malecela!!

    8. Halima Mdee, wewe bado una kiporo cha kunyamazia watu wanaonyanyasika na ardhi yao.

    9. Andrew Chenge, wewe wananchi wanakaribia kukusahau kabisa utelekeza miradi mingi sana , shule za bariadi zianfelisha sana

    Wengine waongezee tupate orodha ndefu
     
  2. k

    kiponzelo Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemsahau mbunge wa TEMEKE, kashindwa kupigania haki bungeni kuhusu wageni wahamiaji waliojaa kwenye magodauni keko,sokota,tazara hawa wanatengeneza vitu ni bala,bado bunduki wataaza kutengeneza
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na huyu pia msimsahau Dr. Mahenge wa makete. Yeye ameshndwa kusaidia wananchi wa kijiji cha uwanji kupata makazi mapya baada ya wakazi hao kuwapisha tanapa ktk hifadhi ya kitulo.

    Km 62 kufika mjn lakn mpaka leo usafiri ni wa rand lover..
    Idadi ya magonjwa na umaskini vinapanda kwa kasi....

    Maji yanayotumika ktk shughuli zote ni ya mferejini (sehem kubwa ya makete)......
    Ongezeko kubwa la watoto yatima wanaokosa msaada kabisa kutoka kwake akiwa kama muwakilishi.....
    Ukosefu wa madawati na ubora wa madarasa ktk shule....

    ........MAFANIKIO....
    Amejenga vilabu vya pombe za kienyeji vi4 .
    Amesaidia kupunguza mauaji ya kishirikina.
    Amejenga kisima ki1 kilichozinduliwa na nb w wa tamisemi..

    ......WASIFU WAKE......
    Ni mbunge asiyependa kuwabughuzi mawaziri kwa maswali.....
    Hajawai kulala bungeni ni mkarimu na si muongeaji....
    Ye yupo tayali kama posho zikiendelea sawa kama zikistopishwa poa napo....

    Ningeendelea wino umeniishia.....
     
  4. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Malole Dodoma mjini-hakumbuki km aliahidi kitu
     
  5. N

    Njangula Senior Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We lijamaa usimchambue kwa kuchekesha hivyo mbunge wako. Kweli kijiji cha Kikondo- Uwanji hawajatendewa vema. Huyu jamaa ni neutral sana na ni shetani mwenye nafuu kuliko TUNTEMEKE na KITINE.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ane kilango..
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Salome Mwambu wa Iramba East.Hana hata chembe ya utekelezaji.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bila kumsahau Mwigulu Nchemba kazi kuzunguka na Skafu lake wakati wakazi wa Iramba ni Maskini wa kutupwa.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    U make my DAY.
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Asumpta mshana wa nkenge!huyu sijui anajua anachokifanya au hakijui!make tangu achaguliwe mimi sielewi kafanya nini?kiporo chako kipo na nina uhakika hauwezi kurudi 2015!
     
  11. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa Bukoba vijijini,kashindwa kusaidia wananchi wake wanaolipia umeme na kukaa Miezi 9 wakisubiri LUKU
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ujue mwana huyu jamaa anajivunia uwicha !
    Pesa wanazohonga zilikuwa zinatosha kabisa kwa maendeleo !
     
  13. N

    Njangula Senior Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli i see!
     
  14. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    tunapolalamikia hao wabunge wetu kwani wakati wanaomba kura hatukujua kuwa watatusaliti? mkuu wakaya (JMK....t.e) je ahadi zake zinatekelezeka ? tuelimishane jinsi ya kuwapata viongozi wetu sio kupewa pilau na kofia na kutupa kura zetu choooni[​IMG]
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Lowasa/Andrew Chenge/Lusinde wasiige mfano wa Rais Mtarajiwa Dr. Slaa jimboni mwake hata akaweza kusimamia Hospitali ya CCBRT ikaweza kuwasaidia wa-tz kupona midomo-sungura na kistra kwa wakina mama, Chenge kazi kupeleka nguo ulaya kwa DHL kufua wakati Bariadi visima vimeharibika vibaya
     
  16. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Ninyi wachangiaji ina maana wabunge wenu wanafanya mazuri? yatoe nayo basi wengine waige
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Dah!Huku Tabora mjini sijui nisemaje aisee!Maana naona mbunge wetu amekuwa anaiwakilisha Simba SC bungeni!Rage hebu rudi huku jamani mpaka leo kero ya maji na kudolola elimu huoni???
     
  18. l

    lugoba Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    `Jimbo la chalinze kuna mbunge anaitwa Said Bwanamdogo kweli yeye bado Bwanamdogo hajui aanzie wapi analala tu bungeni na kisha kukusanya posho yake 330,000/= kwa siku lakini hakuna afanyalo. Wakwere kwisha kazi
     
  19. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yupo mtu anaitwa John Z.Chiligati wa Manyoni Mashariki,yaani huyu jamaa hajijui wala kujitambua
    kuwa ni Mbunge,anavyojijua yeye ni kiongozi wa CCM basi.

    Na hivi aliingia kwa kuchakachua Khuu!! Bora jimbo lisingekuwa na mbunge wana Manyoni mashariki wangejua moja.
     
  20. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,036
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    "Mfungwa hachagui gereza"
    Mbona mnataja wabunge wa mijini tu? Wale wa majimbo masikini na yasiyo maarufu mbona hamsemi????
     
Loading...