Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha Ya Saini Za Wabunge 71- Kwanini Jina La David Kafulila Halimo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmeku, Apr 22, 2012.

  1. mmeku

    mmeku Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Orodha ya wabunge waliosaini:

    1. 2. Rashid Ali Abdallah – CUF
    2. 3. Chiku Aflah Abwao- Chadema
    3. 4. Saluim Ali Mbarouk – CUF
    4. 5. Salum Khalfam Barwany – CUF
    5. 6. Deo Haule Filikuchombe- CCM
    6. 7. Pauline Philipo Gekul- Chadema
    7. 8. Asaa Othman Hamad- CUF
    8. 9. Prof.Kuliyokela Kahigi- Chadema
    9. 10. Naomi Mwakyoma Kaihula – Chadema
    10. 11. Sylvester Kasulumbayi- Chadema
    11. 12. Raya Ibrahim Khamis – Chadema
    12. 13. Mkiwa Hamad Kiwanga – CUF
    13. 14. Susan Limbweni Kiwanga- Chadema
    14. 15. Grace Sindato Kiwelu –Chadema
    15. 16. Kombo Khamis Kombo – cuf
    16. 17. Joshua Samwel Nassari – Chadema
    17. 18. Tundu Antiphas Lissu- Chadema
    18. 19. Aphaxar Kangi Lugola- CCM
    19. 20. Susan Anselim Lymo- Chadema
    20. 21. Moses Machali – NCCR Mageuzi
    21. 22. John Shibuda Magalle – Chadema
    22. 23. Faki Haji Makame- CUF
    23. 24. Esther Nicholas Matiko- Chadema
    24. 25. Joseph Osmund Mbilinyi- Chadema
    25. 26. Freman Aikaeli Mbowe- Chadema
    26. 27. Kurudhum Jumanne Mchuchuli – Chadema
    27. 28. Halima James Mdee-Chadema
    28. 29. John John Mnyika- Chadema
    29. 30. Augustino Lyatonga Mrema- TLP
    30. 31. Maryam Salum Msabaha- Chadema
    31. 32. Peter Msingwa-chadema
    32. 33. Christowaja Gerson Mtinda- Chadema
    33. 34. Philipa Geofrey Mturano- Chadema
    34. 35. Christina Lissu Mughwai- Chadema
    35. 36. Joyce John Mukya – Chadema
    36. 37. Mchungaji Israel Yohane Natse – Chadema
    37. 38. Philemon Ndesamburo- Chadema
    38. 39. Ahmed Juma Ngwali- CUF
    39. 40. Vincent Josephat Nyerere- Chadema
    40. 41. Rashid Ali Omar- CUF
    41. 42. Meshack Jeremiah Opulukwa- Chadema
    42. 43. Lucy Philemon Owenya- Chadema
    43. 44. Rachel Mashishanga- Chadema
    44. 45. Mhonga Said Ruhwanya – Chadema
    45. 46. Conchesta Rwamlaza – Chadema
    46. 47. Moza Abedi Saidy- CUF
    47. 48. Joseph Roman Selasini – Chadema
    48. 49. David Ernest Silinde- Chadema
    49. 50. Rose Kamili Sukum – Chadema
    50. 51. Cecilia Daniel Paresso- chadema
    51. 52. Kabwe Zuberi Zitto- Kigoma Kaskazini
    52. 53. Magdalena Sakaya – CUF
    53. 54. Rebecca Mngodo- CUF
    54. 55. Sabreena Sungura -Chadema
    55. 56. Hamad Rashid Mohammed- CUF
    56. 57. Rukia Kassim Ahmed- CUF
    57. 58. Mustapha Boay Akoonay -Chadema
    58. 59. Abdalla Haji Ali -CUF
    59. 60. Khatibu Said Ali -CUF
    60. 61. Hamad Ali Hamad -CUF
    61. 62. Riziki Omar Juma -CUF
    62. 63. Haji Khatibu Kai -CUF
    63. 64. Anna Marystella John Malack -Chadema
    64. 65. Hamad Rashid Mohamed -CUF
    65. 66. Rajab Mbarouk Mohamed -CUF
    66. 67. Thuwayba Idrissa Muhamed -CUF
    67. 68. Masoud Abdallah Salum -CUF
    68. 69. Muhamad Ibrahim Sanya -CUF
    69. 70. Ali Khamis Seif -CUF
    70. 71. Haroub Muhammed Shamis -CUF
    71. 72. Amina Amour Nassoro -CUF
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata mimi sioni jina la Mizengwe Pinda
     
Loading...