Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ni Ndefu:...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdau, Dec 25, 2009.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,627
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ifuatayo ni orodha ya Watanzania ambao wanaeneza na kupandikiza ukabila,udini,ufisadi,imani potofu, uongo,chuki,vitisho,ukanda,uzandiki,n.k....wameingia hapa kutokana na maneno,mitazamo,au michango yao katika mada au matukio mbalimbali katika miaka ya karibuni,hasa wakati wa utawala huu wa JK..the list is not exhaustive, unaweza kuongeza wa kwako pia........

    1. Makwaia wa Kuhenga, from Je Tutafika? CHANNEL TEN

    2. Game Theory, member of JAMII FORUMS

    3. Reginald Mengi, Mwenyekiti wa IPP

    4. Seif Sharrif Hamad, Katibu Mkuu CUF

    5. Dr. Wilbroad Slaa, Katibu Mkuu CHADEMA

    6. Yusuph Makamba, Katibu Mkuu CCM

    7. Sheikh Yahya, Mnajimu maarufu

    8. Salva Rweyemamu, Msemaji Ikulu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuuu............
    Aiseeeeee....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli.....
    Then tutakuwa kama nigeria very soon.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wameingia hapa wapi?...Jamii Forums?..embu weka sawa hapa kwanza ili tuchangie vizuri
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,627
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160

    wameingia hapa Jamvini JF,ambapo wewe kama mdau unapaswa kuongeza mwingine au wengine kwenye hii orodha..........
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    please,justfy!.....
     
  7. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamiiforums tumeishiwa,tukubali tukatae,tuendako sasa ni kubaya. Mtu anakuja tu na majina yake tuhuma kibao bila justification anaachwa tu.
     
  8. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kabla sijachangia zaidi naomba kuelimishwa... yaani ina maana hawa wote kwenye hio list ni memba wa JF ambao kuchangia kwao humu jamvini kuna chochea udini au??
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    rostam aziz.......mkurugenzi wa caspian
    yusuf mamnji......mkurugenzi wa quality group
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ????????????
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    JK.......
     
  12. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwingine ni wewe mwenyewe unayejiita Mdau.
    Hii thread naona imekaa ki shari shari zaidi ya kusudio lake at least ungeiweka wazi(open thread) kuliko kuifunga kwa majina.
    Thread nyingine hazifai hata kuwepo humu JF mtu huwezi kuamka na kuanza kutaja majina ya watu bila kuwa na ushahidi.
    Mfano mimi nimekutaja wewe Mdau wana JF watataka kujua kwanini Mdau na si Facts?
     
Loading...