Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orkesumet m4c (bila picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Jul 23, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikua katikati, nimemsalimia AC Mawazo, Lema, na Milya. Simu yangu mbovu maana mngeona wamasai wanavyolia kwasababu ya huyu jamaa (milya) yani, amewaeleza vizuri kimasai, baadae akaja kiswahili.

    Watu walirindima, wanafunzi na walimu walitoroka mashuleni, wafanyakazi wa halmashauri waliomba ruksa, na wengine walitoroka, kadi za CCM zimerudishwa, Lema amesema hizo zisichomwe, nape apelekewe akaone maana anakiherehere sana. Kadi za cdm zimegawanywa na milya, watu wanagombania, Lema anasema 'milya acha kwanza watagawiwa baadae maana tunawahi.

    kiongozi kakabiziwa na zimeisha tayari. watu wanachukizwa kadi kuisha. nitafatilia nijue walikua na kadi ngapi. Ah, jamaa jimbo kalichukua kabla ya uchaguzi wazee!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    olesendeka presha uko juu kweli kweli
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,048
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Japo umejieleza kuwa hakuna picha, fanya utafiti kama unaweza kumpata aliyepiga kwa kamchina kake uiweke hapa, maelezo yako yanavutia kuiona picha,
    chadema tunaiamini mwanzo mwisho!!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,048
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    halafu hawa wamasai wakilielewa somo la kupiga na kulinda kura mmh! Kushoto rungu, kulia sime, nadumisha mila!!!! Sijui tapita kipande ipi! Ile ya sime au kipande ingine!!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Subirini Ole Sendeka atakavyoropoka huko mjengoni
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hili la kadi kuisha lina kera sana chadema wajue watu wana hitaji kadi kwa wingi, watu wana hitaji bendera kwa wingi hata kama ni kwa kununua ingawa kama wanavyouza kadi....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Safari hii watazungukiwa waropokaji na mabingwa wa ushuzi bungeni...naambiwa mikutano ya leo ni zaidi ya kata 9 kwa siku moja hii kasi haija wahi kutokea kufanya mikutano zaidi ya 9...
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii inakera siyo utani, inapunguza kasi ya watu kujoin! Binafsi imeniudhi sana ukizingatia tokea April kadi na bendera arusha imekuwa nadra sana.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siku wananchi wa Mtera wakizinduka kutoka usingizini patachimbika!
     
  10. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaa hii iko poa wadau......peoplezzzzzzzzz
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tuta waambia maana sasa imekuwa kero kubwa kadi na Bendera watu wanazitafuta kwa udi na uvumba kadi na bendera za chadema kwanini wasi tengeneze za kutosha hawa jui kuwa mwaka 2015 ni cham tawala..
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wataelewa somo tu wewe subiri timu itue huko...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wameshaelewa siku hizi hata viatu vyao changa ni bendera za Chadema tu, hapa ni kuwapa somo la kulinda kura tu...
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Niliwaona asubuhi hawa vijana wakiwa wanajiandaa kwenda pande za Simanjiro...kumbe wameenda kufanya uharibifu mkubwa kiasi hicho?
    Aisee, hawa mabwepande wafanye mpango wamrudishe Lema mjengoni, vinginevyo watalia kili cha mbwa-mdomo juu!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeenda hapo mkoani mara nyingi sana, hakuna kadi.

    Kata yangu kuna matawi mapya ya msingi ambayo yamesimamishwa, watu wamejitokeza kugombea nafasi za uongozi kuanzia ngazi za msingi, matawi na ubalozi lakini tumeshindwa kutokana na kukosa uanachama. Wengine wamelipa kabisa hela za kadi lakini kila nikienda naambiwa hakuna kadi.

    Hii nadhani inatokana na operation inayoendelea ambapo kadi nyingi zinapelekwa kule, na pia kasi ya utengenezaji wa kadi nadhani haiendani na mahitaji ya watu wanaojiunga na chama.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawajaenda kufanya uharibifu, bali wameenda kupeleka somo kwa wana Simanjiro! Ole Sendeka sasa kila baada ya dakika mbili anaenda kukojoa, amani meti!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mungi tuwasiliane...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watu wamewapachika jina la Mapacha watatu yaani Lema, Ole Milya na Mawazo..Ole sendeka nakazi maana mpinzani wake wa siku nyingi kaingia kwenye chama kamini...
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimekusoma kamanda shukran
     
  20. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu moto huo nimeupenda unavyo wachoma Wazee wa mabwepande msituni,gambazz safari hii chamoto watakiona,CDM makao makuu mmetusahau huku Kahama-shinyanga tunataka M4C watu wavue magamba wanasema yanawasababishia ukurutu.
     
Loading...