Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orjino Komedi...chuki ni kwa sababu ya CCM?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Mar 15, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je ni wafuasi CDM ndiyo wanaowachukia hawa vijana? Mi naona kama kiwango chao ni kizuri na ni wabunifu.
    Je wewe mtizamo wako ni upi? Tuache siasa!
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    What is this?
    Sijaelewa unataka kusema nini hapa au unafanya opinion poll!??!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wanachukiwa????
    Au kuna ujumbe unataka kuufikisha?
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtizamo wangi ni kwamba vijana kipaji wanacho cha ubunifu. Maana ni rahisi kuwaelewa wanachoongelea, hata kama umetoka kazini umechoka.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    tatizo lao wanajiona wamefika na wanamadharau flani.Ushauri wangu ni kwamba sasa hivi ni mda wao kuwekeza,wakishajisahau itakuwa ngumu kufanya vizuri kama kipindi kilichopita
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kasema wanachukiwa? Sina habarii
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi siwachukii ila nawaasa waache tabia ya kujikomba kwa wanasiasa.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hv bado wapo wale jamaa??
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ovyo tu,
     
Loading...