Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino komedy wameishiwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by DALLAI LAMA, Mar 11, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nipo naangalia program yao kupitia TBC,yaonekana wamechoka.Hata kipindi cha leo,just imagin mambo ya jairo na igunga ya mwezi wa kumi mwaka jana.IVI KWA NINI WALIMTUKANA MAMBA HALI HAWAJAVUKA MTO?mean Mengi.maana naskia wamebaniwa mkataba na TV iyo bomu..nijazieni nijue
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jukwaa la siasa?!
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nao huwa wanaigiza siasa mpenzi,na pia wanatumika na magamba majukwaani
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Nadhani walioishiwa ni TBC 1 na sio OK. Habari zilizoko mjini ni kuwa mkataba umeisha kati ya OK na TBC na wako busy wanatafuta chaka lingine. Huku nyuma TBC wanajikuta wanagonga marudio tu hata ya enzi za Igunga.

    Wapenzi wa hii Tv mtamkumbuka sana Tido Mhando kwani mazuri yote aliyofanya yameshindwa kuendelezwa. Hata kuonyesha mpira wanapigwa bao na Tv ya mtaani iitwayo CLOUDS TV ambao walionyesha mechi za Simba na Yanga za kimataifa kwa kutumia KAMERA ZA SIMU bila hata replay or side views...
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Wamefuliaaaaaaaaaaaaaaaaaa,Piga Chiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    njooo EATV ze comedy
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mod unaweza ukahamishia hii kwenye chit chat au celebrities? hapa jukwaa la siasa inatuchafulia venue
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi hakunaga jukwaa la Comedy? Kama hakuna hapa ni mahala pake kwakuwa inacomedia siasa za bongo.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,193
    Likes Received: 11,506
    Trophy Points: 280
    Inabidi wasubiri kampeni za CCM wazunguke kwenye mikutano.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dhambi ya kuwapigia debe magamba ndio inawahukumu sasa!walikua hawataki kusoma alama za nyakati,watakimbilia station gani?tbc choka wao wenyewe orijino komedi choka!!labda wakimbilie station nyingine ya magamba yaani clouds tv!
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    So everything has become political in Tanzania?
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani zekomedi ni CDM, ni njaa tu iliwafanya wapigie debe magamba.cheki salam anayoanza nayo masanja, PIPOOOOOOOOOZ?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Nielekeze na mie ulipojifunzia kingereza na mie nikapige english kozi maana nawe siku hiz kama Nyani Ngabu.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ofkoz,siasa ndio maisha ya kila siku!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanzania is a Sovereign state, under leadership of a Politician. The Constitution of this country was implemented by the politicians. This means that everything is so political. If you have any idea plse get in touch Sweety!
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    so what???
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakachua ni kuchakachue
    peleka facebook
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Waberoya,heshima yako mkuu
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa wameirusha hiyo ya Igunga ili~kuremba ile ya East Arumeru.
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    mkuu chuki zetu kwa ccm zinapitiliza mpaka tunakulana wenyewe

    comedian kuchuja ni kitu cha kawaida sana, hata wangekuwa huko walikokuwa ingetokea tu hv hv kina bambo wako wapi, kwani waligombana na nani

    dhana ya pili ni ujinga kutokusema ukweli au kutodai haki yako, eti kwa sababu kuna siku unaweza kwenda kumpigia magoti aliyekudhulumu au uliyemdai...

    hii dhana ndio tunatawaliwa nayo makanisani na msikitini, ukimweleza ukweli mkuu wa dini eti utalaaniwa!! ccm Wanasema eti wao wakiondoka madarakani CDM haitaweza kuongoza au nchi itakuwa na vita!!!

    Original comedy kama walifanyiwa zengwe uko EATV na walikosoa au walipinga udhulumaji huo ilikuwa sahihi...kinachowatokea wao sasa is just a life!!

    nani anayeijua kesho!
     
Loading...